หา sr20 ve auto สาย พี่ๆๆ คนใหนพบเห็นชี้เป้าหน่อยครับ ด่วนมาก หรือ sr20 ve mt 6 speed...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย โก้ กำน้อกำ, 7 เมษายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    หา sr20 ve auto สาย พี่ๆๆ คนใหนพบเห็นชี้เป้าหน่อยครับ ด่วนมาก หรือ sr20 ve mt 6 speed ก็ได้ครับ ผมอยู่ต่างจังหวัด ครับ

1. Sanchai Taneesan

Sanchai Taneesan Guest

0
    0
    0
    sr20ve auto มีแต่ CVT นะครับ ถ้าเป็นสาย นี่ เอามาชนเอง ส่วน sr20ve 20 V 6 speed หายากนิด ครับ

พี่ช่วยแนะนำแหล่งหน่อยครับ ผมคนต่างจังหวัด รบกวนด้วยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้