เมื่อวานไปจัดท่อมาใหม่ทั้งเส้น แทนของเดิมที่ติดรถจากโรงงาน โดนไป 6000...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Jakrapong Kruamun, 7 เมษายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    เมื่อวานไปจัดท่อมาใหม่ทั้งเส้น แทนของเดิมที่ติดรถจากโรงงาน โดนไป 6000 ราคานี้พอรับได้มั้ยครับ หรือ ผมโดนฟันอีกแล้ว T__T ปล. สอบถามราคา สวิทซ์ยกเลี้ยว กับกันชนหลัง B11 ใครมี หรือพอทราบแหล่ง ติดต่อมานะครับ

1. ของผม ปลายตรงอย่างเดียว 2100 ท่อหลังพักกลางถึงปลาย 800 พักกลางไส้ตรง1000 ท่อรวบจากเฮดถึงพักกลาง 500 ทั้งหมด4400 ครับ ท่อไทยทั้งหมดนะครับ ^^

2. ปลาย 2500 ท่อทั้งหมด 1500 พักกลาง 1200 ข้ออ่อน 800 T__T

3. อ่อครับ ของผมเอาแคท(ข้ออ่อน)ออก ครับ เวลาเหยียบนี่เสียงชวนเชิญให้น่าเข้าด่านมาก จริงๆแล้วแคทมันไม่ช่วยเรื่องเสียงหรอกครับ แต่มันคือตัวกรองไอเสีย แต่ตัวที่จะดังไม่ดังสำหรับไส้ตรงคือไยแก้วในท่อครับ ฮ่า ๆ ๆ

4. เสียงดังมากหรื่อเปล่าครับ

5. เสียงนุ่มๆครับ เพราะไม่ใช่ใส้ตรง ปลายไม่โล่งนะครับ

6. ปลายไม่ใช่ใส้ตรงหรื่อครับ

7. ปลายเยื้องเหรอเนี่ย...

น่าจะใช่นะครับ เพราะมองเข้าไปแล้วมันไม่ทะลุอ่า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้