แนะนำร้านทำโช็คแถวโซน มีนบุรี-ธัญญะ ปทุม หน่อยครับ...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Thanakarn Saneewong Na Ayutthaya, 31 มีนาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    แนะนำร้านทำโช็คแถวโซน มีนบุรี-ธัญญะ ปทุม หน่อยครับ โช็คแตกมาเป็นอาทิตย์แล้วยังไม่ได้ซ่อมเลย ช่วยชี้เป้าที ผมมือใหม่จะเอาไปซ่อมเองบ้าง จะได้เป็นๆรู้เรื่องรถกับเค้าหน่อย ผมแอบเห็นอยู่คันนึงสีขาวๆ แถวๆ ม.ราชมงคลธัญญะ ของใครเอ๋ย

1. Thapanapong Sun

Thapanapong Sun Guest

0
    0
    0
    ตี๋ มิสทีน ! อยู่แถวๆ มีนบุรี อ่ะครับ ลองเสิร์ชหาเบอร์ดูครับ

2. รามอินทรา107 ตรงข้ามแม็คโคร มงคลโช้คอัพเจ้าของชื่อวี บอกรู้จักกับดุ๊กที่ขับaccord สีแดงแนะนำมา ดูแลเปนพิเศษ ช้าหน่อยแต่ชัวร์คับ

JC modifly ครับตรงปากทางเข้าวัดมะขามแถวๆพูลทรัพย์ ช่างฝีมือดี รับประกันคุ้มมาก รถผมทำสตัดอัดใหม่ที่นั่น โดนใจวัยรุ่นเลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้