คงจะดีไม่น้อย ถ้าได้มาอยู๋ใต้ฝากระโปรง บี11 ของป๋ม ^^

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Chaiwat Tangmanee Noochuen, 19 กุมภาพันธ์ 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    คงจะดีไม่น้อย ถ้าได้มาอยู๋ใต้ฝากระโปรง บี11 ของป๋ม ^^

1. Ben Surat

Ben Surat Guest

0
    0
    0
    สภาพสวยมาก

2. Sanchai Taneesan

Sanchai Taneesan Guest

0
    0
    0
    SR20 ต้นมาดีกว่า ครับ ถ้าเอา ใช้งาน ตัวนี้ มาช้า

3. Sam N Sunny

Sam N Sunny Guest

0
    0
    0
    ถ้าสิงอยู่ในร่างb11 เทอร์โบมีหนาวฮะ

4. Superboy Tuner ชอบเสียงมันอ่ะเพ่ หวานมาก หลังแคมมันดุ๊กดิ๊กไปใช้ชุดแคมองศาสูง อิอิ ^^ เครื่องพันหกบ้าไร ม้าโรงงานตั้ง 175 แรงบิดตั้ง 18 ได้วางในบอดี้เบาๆนี่มีเสียว :D

5. เห็นเครื่องตัวนี้แล้วคิดถึงพี่โอมรถชมพูเลย

6. ไม่เอาพี่ตั๋น อย่าพูด เดี๋ยวผมร้องไห้นะ T_T

7. Boat Cnx

Boat Cnx Guest

0
    0
    0
    ถ้าผมมีดวงสมพงษ์ มันคงได้มานอนใน b12 ผมแน่ๆ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้