Happy New Year 2008

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย Singha.com, 3 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Singha.com

Singha.com New Member Member

86
    2
    0
    สวัสดีปีใหม่คับ พี่น้องชาวCLUB NX ทุกท่าน
    ปีใหม่นี้ขอให้ทุกท่านมีแต่ความสุขกาย สบายใจ
    มีเงินทองติดมือตลอดไม่ขาดสาย
    ขอให้ทุกท่านมีสุขภาพแข็งแรงตลอดไป
    ชอให้CLub NX ของพวกเราจงเจริญ...........ญ

Happy ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    New
    Year
    2008......คร๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ:cool::cool::cool:

2. Anankhet

Anankhet Active Member Moderator

1,282
    5
    38
    Happy everyday ทุกท่านนะครับ

3. jnismo

jnismo New Member Moderator

149
    7
    0
    Happy New Year 2008 ขอให้รวยๆ มีเงินทำรถทุกคนนะคร้าบบบบบบบ

4. birdkung_nx

birdkung_nx New Member Member

273
    4
    0
    เช่นกัน เช่นกันครับ

5. NuNg NX

NuNg NX New Member Member

42
    0
    0
    ชะแว้บบบบบบบ...มาช้าไปหน่อยพึ่งได้เข้าเน๊ตอ่ะครับ พอดีปีใหม่ไปเที่ยวหลายที่ไปนิส นี่พึ่งกลับจากเสม็ดมา อวยพรมั่งละกันนะครับ อ่ะแฮ่ม!!..

ขอห้ายสมาชิกที่ทั้งใหม่และเก่า(แก่) จงสุขภาพแข็งแรงๆๆๆๆ ทั้งรถและคน เงินทองไหลมาเทมาก สาวรัก สาวหลง กระเทยติด งอมแงม กันถ้วนทั่วทุกคนทุกท่านเทอญญญญญญ

6. pek_photo

pek_photo New Member Member

4,594
    1
    0
    ขอให้มีความสุขทุก ๆ ท่าน ทุก ๆ วัน ทุก ๆ ปี และตลอดไปคับ

HAPPY NEW YEAR 2007

จาก..................น้องเป๊ก (อดีต nx สีดำ ล้อ enkai แมงมุม)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้