ใครกลับมาแล้วรายงานตัวหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Van Only Club' เริ่มโดย mayuct, 1 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mayuct

mayuct New Member Moderator

941
    4
    0
    จาได้รู้ว่ากลับถึงบ้านปลอดภัยเดินทางโดยสวัสดิภาพอ่ะคับ เปงห่วง

2. san leo

san leo New Member Member

760
    2
    0
    มารายงานตัว ....แต่ไม่ได้ไปไหนอ่ะ ไปใกล้ๆ วันที่ 29 ทัวร์เมืองโบราณ ปากน้ำ วันที่ 30 ทัวร์เขาใหญ่ วันที่ 31 ทัวร์ เมืองกาญจน์.....

3. nai_tot

nai_tot New Member Member

471
    5
    0
    กลับมาแล้วเมื่อวันจันทร์ เพิ่งมีเวลาเข้ามาดู

4. touko

touko Member Member

34
    0
    6
    หวัดดีครับ ผมมาถึงเมื่อคืนตอนเที่ยงคืนกว่าๆครับ รถเต็มไปด้วยฝุ่น+โคลน อีกซักพักจะไปล้างแล้วครับ ^ ^

5. CARTOON in 124

CARTOON in 124 New Member Member

0
    0
    0
    มาแว้ว เหนื่อยสุดๆรถพังกันหลายคัน แต่ก็ปลอดภัยครับ

6. mayuct

941
    4
    0
    แงงงงงงงง แสดงว่ามีเราเฝ้าบ้านคนเดียว ไม่ได้ไปไหนก่ะเค้าเลย เฮอๆๆ

7. jackie101

jackie101 New Member Member

346
    0
    0
    เอาน่าออกไปนอกบ้านก็มีแต่เรื่องเสียตังค์
    ผมว่าอยู่บ้านก็ดีนะประหยัด เก็บตังค์ซ่อมรถได้ด้วย อิอิ

8. san leo

760
    2
    0
    จิงด้วย .......อยากเอารถไปดมแก๊ส แล้วอ่ะ.....เศร้า

9. jackie101

346
    0
    0
    จัดไปเลยพี่สัน ดี ประหยัด คุ้ม เห็นด้วย

10. mayuct

941
    4
    0
    สัน รถจาขายเปล่า มีคนถามหา e-car อยู่อ่ะ อิอิ

11. nai_tot

471
    5
    0
    เห็นด้วยเลย สัน ตอนนี้อิจฉารถอาซ้อ เติมเต็มถัง 300 ของผม 1300
    อยากวาง J กินแก๊สบ้างแต่ตังไม่มี

ฝากถามผู้รู้หน่อยรถผมตอนเช้าต้อง บิดกุญแจ start ยาวกว่าปกติ เป็นเฉพาะตอนเช้า
    แล้วมีเสียงเหมือนปั้มเขก

12. san leo

760
    2
    0
    อาการนี้เหมือน ผมเคยเจอเลยอ่ะป๋า ....แต่ของผมเช็คปั๊ม หาย .....

13. san leo

760
    2
    0

.....ตอนแรกก้อว่าจาขาย แต่พอเห็นราคาที่เขาขายกันและ ไมมันถูกอย่างนี้หว่า ก้อเลยกะว่าไม่ขายและ เก็บไว้ใช้ ถ้าได้ราคาดีก้อไม่แน่...อิอิ

14. beer_hice

beer_hice New Member Member

1
    0
    0
    ต้องเอาไปเข๊คปั้มคับถึงจะหายเพราะเป้นระบบปั้มอ่ะคับป้า รับรองหาย จาก นายเบียร์ นะคับ

15. nai_tot

471
    5
    0
    ^^^ขอบคุณครับ

16. jackie101

346
    0
    0
    มีร้านปั๊มแนะนำนะครับ ลองขับรถผมดูก่อนได้(แล้วจะติดใจ)
    ถ้าไม่เชื่อลองถาม นายแชมป์กับนายอั๋น ดูได้เลยลองมาแล้ว

17. nai_tot

471
    5
    0
    เชื่ออยู่แล้ว ก็เห็นตั้งแต่วันมิตติ้งที่ ซูก้าบีชไง
    กดตามมาแซงผมตกใจเลยเสียงโหดสุดๆ
    เดี๋ยววันไหนว่างจะไปหาละกัน ขอบคุณนะครับ

18. san leo

760
    2
    0
    มาเลยป๋า...โทรตามด้วยน่ะ...อยากเมาแล้วอ่ะ...อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้