mio ถ้าจะเปลี่ยนปั๊มล่าง brembo แล้วปั๊มบนจะใช้อันเดิมได้มั้ย

การสนทนาใน 'Motorcycle Forum' เริ่มโดย แม็ค, 1 พฤษภาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. แม็ค

แม็ค Guest

0
    0
    0
    ถ้าผมจะเปลี่ยนปั้มล่างใหม่แล้วปั้มบนจะใช้ของเดิมได้ไหมครับ

2. `Tao

`Tao New Member Moderator VIP

859
    11
    0
    ใช้ได้ครับ ไม่มีปัญหา :D :D :D

3. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    ใส่ได้ซิครับแน่นอน100เปอร์เซนต์เลย

4. tornm172

tornm172 New Member Member

2
    0
    0
    จะใช้มันก็ใช้ได้อยู่ครับ ปัญหามันอยู่ที่ว่าปั้มล่างของคุณมันของแท้หรือเปล่าล่ะ (ไม่ได้กวนนะครับ) เพราะตอนนี้ของปลอมมันเกลื่อนเมือง ถ้าเป็นของแท้ก็โอเคครับถ้าของปลอมมันก็ไม่ดี ที่เพื่อนเคยโดนมามันเบรคไม่อยู่วัสดุที่ใช้ทำปั้มเบรคมันไม่ได้มาตรฐาน ยังไงลองเช็คก่อนว่าของที่คุณมีมันแท้หรือเปล่าครับ

5. SR20<RED>

SR20<RED> New Member Member

260
    8
    0
    ใช้ได้ครับ รถผมก็ใช้อยู่ครับ

6. joeblack

joeblack New Member Member

1,284
    39
    0
    ไม่มีปัญหาครับบ

7. overyo

overyo Member Member

395
    0
    16
    ผมก็ใช้ครับไม่มีปัญหาแต่มันจะติดซี่ลวดหรือเปล่าต้องดูอีกทีแต่ของผมต้องกลับซี่ลวดไว้ข้างใน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้