ขอ Idea นิดนึงครับ เรื่องวิ่ง Drag ที่ BDA

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย yy_u12, 10 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :rolleyes::rolleyes::rolleyes:
    อืม.................
    อย่างที่เราๆ ท่านๆ ทราบว่า
    เรามีกิจกรรมเรื่องวิ่ง Drag ที่คลอง 5 ทุกๆ 3 เดือน
    ร่วมกันกับทาง เพื่อนๆ Sunny Thailand
    ซึ่งกิจกรรมนี้ กระทำร่วมกันมาได้ 2 ปีแล้ว......

เลยอยากจะขอเสียงเห็นชอบหรือไม่เห็นชอบเรื่องกิจกรรมนี้
    สำหรับปีนี้........... จะได้ดำเนินการประสานงานต่อไป ครับ.......

ปล. กรรมการ Club จะชุดเก่าชุดใหม่ เค้าก็เป็นคนทำงานครับ......
    ไม่ทำ ไม่ให้ ไม่ร่วม ก็อยู่เฉยๆ นะครับ........ อิอิ :D

2. OATH

OATH New Member Privilege

1,605
    4
    0
    เห็นชอบครับ

3. Boong

Boong New Member Privilege

4,015
    9
    0
    :D:D:Dยังไม่แน่ใจเลยแต่อยากไปด้วยนะ:D:D:D

4. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    อยากให้ดำเนินการต่อไป คับ.........
    เห็นชอบคับ.........

5. GAZE SPEED

GAZE SPEED New Member Member

2,521
    26
    0
    เห็นชอบครับ ผมว่า เหมือน กีฬาประเพณีดีครับ 3 เดือน 1 ครัง กำลังดีครับ แล้วผมก็จะไปร่วม ทุกครั้งครับ ถ้าไม่ติดอะไร
    2 ปีที่ผ่านมา ผมขาดไปครั้งเดียวเอง วันแม่ 2 ปีที่แล้ว

6. Noom Condo

Noom Condo New Member Member

1,353
    3
    0
    คงไว้รักษาความสัมพันธ์ แต่ผมอาจไม่ได้ร่วมบางสนามครับ

7. กล้วย910

กล้วย910 Well-Known Member Super Moderator VIP

3,146
    41
    48
    เหมือนเคย จัดไป :D

8. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    บอกตรงๆว่า ถ้าไม่มีงานนี้ แทบไม่มี บีบี มาดูหรือมาแข่งเลย
    จิงๆ มีก็กลุ่มเล็กๆ ......อิอิอิ...

9. nok3434

nok3434 New Member Member

474
    1
    0
    เห็นชอบค่ะ

10. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    ผมว่าควรงดครับเพราะที่ผ่านมานั้น................มันไม่เห็นถึงความร่วมมือกันอย่างจริงจัง..............

11. madboy

madboy Active Member Privilege

2,808
    11
    38
    ไปด้วยค้ฃร้าบ มีรถไม่มีรถก็ไป :D

12. Non@Nymph

Non@Nymph New Member VIP

4,624
    24
    0
    ผมไม่รู้คับผมคนนอก
    แต่ผม ว่า มันก็จิง

13. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    สรุป.........ว่า .....

14. กล้วย910

กล้วย910 Well-Known Member Super Moderator VIP

3,146
    41
    48
    งั้นก็งดๆไปเหอะ จัดไปก็อายเค้า

15. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    อ่าว รายกานเนี่ย.....

16. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :rolleyes: อือ.........
    ถ้าจะจัด ก็ไปร่วม กิจกรรมกันอ่ะครับ........
    ไม่ใช่พอจัด แล้วก็ไม่ไปร่วมกัน........

ถ้าจะไม่จัด ก็ไม่ต้องจัดครับ.........
    แต่ก็อย่ามาคุยกันเรื่องไม่มีกิจกรรมนะครับ.....

ยังไงๆ ก็คุยกันครับ
    ผมจะได้ผสานงานต่อกับทาง Sunny Thailand
    เค้าว่า BB จะว่ายังไง

ทุกคนมีเหตุผลส่วนตัวครับ ก็แล้วแต่ว่า
    จะดูแลสังคมกันหรือเปล่า........

อิอิ
    :rolleyes:

17. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ผมว่ายังไงก้อน่าจะจัดต่อไปคับ

เหตุผลคือ ในคลับเรายังมีสมาชิกที่สนใจใน
    งานมอเตอร์สปอร์ตอยากเข้าร่วมกิจกรรม
    เหล่านี้ ลงเข้าร่วมแข่งขัน สัก สี่ห้าคัน ผมว่า
    ก็เพียงพอจะร่วมกิจกรรมแล้ว ที่เหลือก็มาเป็น
    แรงใจแรงเชียร์ กัน สนุกๆได้
    ตามความเหมาะสม .........

ผมว่าภาระที่มีและหน้าที่แต่ละคน อาจจะทำให้เค้ารู้ว่า
    เค้าเหมาะสมจะมาร่วมกิจกรรมนี้ดีหรือมาร่วมได้แต่ในฐานะ
    กองเชียร์.........อยากให้สมาชิกทุกท่านเข้าอกเข้าใจกันนะคับ ..

18. yy_u12

18,827
    95
    48
    :D อิอิ
    กิจกรรมทุกกิจกรรมดีหมดนะครับ.......
    มันส่งเสริมอะไรหลายๆ อย่าง.........

อิอิ
    :D

19. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    :sad::sad::sad::sad::sad::sad::sad::sad::sad::sad::sad:

20. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    จะมีกิจกรรมอะไรก็ตามที่ทางคลับได้จัดขึ้น
    สิ่งสำคัญที่เห็นได้ชัดเจนคือ เพื่อนๆได้มาเจอกันอีกแล้ว
    นี่แหละที่สำคัญมาก อิอิอิอิ.....จะหน้าใหม่หน้าเก่า ได้หมดนะ...อิอิ

21. GAZE SPEED

2,521
    26
    0
    ท่านอื่นๆว่างายคร้าบบ ผมก็เข้าใจคนที่เค้าทำงาน หรือคอยประสานงานอ่ะครับ คิดว่าคงจะวุ่นวายเช่นกัน

แล้วบางครั้ง อาจจะมีท้อๆบ้าง ว่าอารายยว้า มาบ้าง ไม่มาบ้าง ลงบ้าง ไม่ลงบ้าง ดูบ้าง จดเวลาบ้าง ต่างคนก็ต่างเหตุผล

แต่ผมว่า มันก็เป็นกิจกรรม ที่ทำให้ พี่ๆน้องๆในBB ทุกคน ได้มาร่วมกัน ผมว่า เท่านี้ ก็ดีแล้วครับ

ใครใคร่แข่งก็แข่ง

ใครใคร่มาเชียร์ก็เชียร์

ตามความเหมาะสมอ่ะครับ แต่ผมก็จะลงแข่งต่อปาย อิอิ

22. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    :D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

23. Non@Nymph

4,624
    24
    0
    ไม่รู้ คับ แต่ผม รอ อยู่

24. yy_u12

18,827
    95
    48
    :D อิอิ
    ก็น่าจะ น่าจะ ....... นะครับ..........

อิอิ
    :D

25. Non@Nymph

4,624
    24
    0
    อิอิอิ

26. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    อูย....

27. GAZE SPEED

2,521
    26
    0
    จงเติมคำลงในช่องว่าง อิอิ

28. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    อืม....

29. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    อืม...................ตามเสียงส่วนใหญ่ครับ.........แต่ผมคงไปร่วมด้วยทุกครั้งไม่ได้นะครับ.........ต้องขอโทษไว้ด้วยนะครับ.........เพราะที่ผ่านมานั้นกิจกรรมทาง motorsport นั้นไม่ค่อยได้รับความตอบรับจากสมาชิกโดยส่วนใหญ่เท่าใดครับ.........ผมคิดว่ากิจกรรมร่วมกันกับ st นั้นน่าจะเป็นอย่างอื่นมากกว่าครับ............สังเกตุจากงานทุกครั้งที่ผ่านมา.....มีจำนวนสมาชิกของ bb เราเอง และ st เริ่มมากันน้อยมากจนน่าใจหาย..........นี่คือความคิดเห็นส่วนตัวของผมนะครับ

30. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    อืม.....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้