ยืนยันสถาที่ ถ่ายหนังสือ

การสนทนาใน 'Stand-by Original Group' เริ่มโดย NOOM E36, 10 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NOOM E36

NOOM E36 New Member Moderator VIP

280
    8
    0
    [B][/B]ตกลงได้สถานที่เป็นที่เรียบร้อยแล้วนะครับ

นายเอก โทรมาหาพี่ว่า

เป็นที่ร้าน THE POOL เวลา

บ่าย 2 หรือ 14.00 วันที่ 19/01/08

ท่านใดสนใจ เตรียมรถใหพร้อม

จะได้มาจอยกัน
    :D

2. CHA.STB

CHA.STB New Member Member

1,052
    3
    0
    ช่วยอธิบายให้ละเอียดด้วยฮะพี่ว่าร้านตั่งอยู่เขตไหน.ตรงไหนยังไง.จะได้ไปถูกฮะ.ชาวSTB.ชล.จะได้ไป

3. pop vr4

pop vr4 Member VIP

989
    19
    18
    เกษตรตัดใหม่ตรงข้ามกุ้งเต้นครับ
    แล้วเจอกันครับทุกๆคน:p:p:p

4. JO.STB

JO.STB New Member Member

390
    4
    0

ตามข้าพเจ้ามา..............:cool::cool::cool::cool::cool:

5. pnpn

pnpn New Member Member

45
    2
    0
    ไปด้วย

6. pop vr4

989
    19
    18
    ตามตาโจไปถูกต้องแล้วครับ:hippie::hippie::hippie:

ตาป้อหายไปเลยนะ เดี๋ยวนี้เค้ามีวิ่งกันแล้ว
    เอารถมาวิ่งมั่งดิ่ ไม่ได้เห็นนานแระ:p:p

7. CHA.STB

CHA.STB New Member Member

1,052
    3
    0
    โอเช........เลยเพื่อน

8. X-zy

X-zy New Member Member

156
    7
    0
    :D เดี๋ยวผมเดินไปหา :D

9. NOOM E36

NOOM E36 New Member Moderator VIP

280
    8
    0
    มีอะไรสงสัย

ติอต่อนายเอกได้เลย

087 332 2855

10. x-tra@stb

x-tra@stb New Member Member

112
    2
    0
    ไม่รู้ว่ารถจะเสร็จทันป่าว เพิ่งเอาเข้าไปทำสีวันนี้เองแต่คิดว่าน่าจะทัน ถ้าเสร็จทันจะไปร่วมด้วยช่วยกันคับ

11. Dr.zingman

Dr.zingman New Member Member

108
    6
    0
    คนพร้อม รถพร้อม แต่ขาดอย่างเดียวอ่ะดิ...ไม่มีตุ๊กตาหน้ารถ เอา บูบู้ไปแทนดีกว่า....อิอิ
    เสร็จจากถ่ายรูปเราน่าจะไปทำกิจกรรมกันต่อดีนะ MEETING กันต่อเลย มีร้านแนะนำ อยู่แทนลาดปลาเค้า
    ราคาไม่แพงอย่างที่คิด เพราะมันแพงกว่าที่คิด นั่นก็คือร้าน....เรือนเพลงอมตะนิรันดร์กาลปาวสาร
    ( ล้อเล่นนะเอก..ขำขำ ขอให้กิจการเจริยรุ่งเรือง)
    มีอีกร้านแนะนำ อยุ่แถวๆร้านแรก อาหารไม่กำจัด เอ้ย ไม่จำกัด ราคาเดียว 99 บาท นั่นก็คือ..........
    หมูกระทะ..กินให้มันพุงกางกันไปเลย.....อิอิ
    หรือใครมีไอเดียดีๆๆ ก็แนะนำมาได้นะ...

12. Arm STAND-BY

Arm STAND-BY Member VIP

141
    8
    18
    น่า สนจายอ่ะ พี่ยุท กินที่บ้านพี่เอกต่อดิ

13. pop vr4

989
    19
    18
    มีตั้งสองคนไม่ใช่หรอ แล้วบอกไม่มีตุ๊กตาหน้ารถ;););)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้