ขอถามแผงประตู ภายในรถส่วนใหญ่พี่ๆน้าๆ ใช้สีอะไรกัน ขอดูรูปตัวอย่างด้วยนะครับ

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย Shoku_EP71, 11 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Shoku_EP71

Shoku_EP71 New Member Member

27
    0
    0
    เอาไว้ตัดสินใจ ถ้าสีรถสีน้ำเงินแล้วจะใช้สีอะไรดีขอ ดูรูปด้วยนะครับเพื่อประกอบการตัดสินใจ
    ขอบคุณ:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 11 มกราคม 2008
  2. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    ส่วนใหญ่จะเป็นสีเทานะ

3. slimant

slimant New Member Moderator

1,271
    4
    0
    ผมหนังเทียม เดิมๆ ครับ

ผมว่า ถ้าสีเข้ากับเบาะสวยดีนะ :)

4. [-หนุ่ม-]

[-หนุ่ม-] Member Member

388
    2
    18
  5. StarGatE

StarGatE New Member Member

175
    0
    0
    สวยอะคับ อยากได้คอนโซลกลางมั่งอะ ทำไงดี

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้