เปิดตัวครับ

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย ikong EP71, 14 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ikong EP71

ikong EP71 New Member Member

341
    0
    0
    สวัสดีครับ ขอแนะนำตัวหน่อยนะครับ ชื่อ ล้ง ครับ หลังจากที่ติดตาม Starlet Club มานาน และก็เที่ยวอ่านบทความต่างๆของ rcweb มาพอสมควร ก็ได้เวลาสมัครสมาชิกเสียที ยอมรับว่าเป็นคนไม่ค่อยมีความรู้เรื่องรถมากนัก แต่พอได้อ่านแต่ละกระทู้ในบอร์ด Starlet Club ทำให้ตัวเองมีแรงกระตุ้น (เก็บเงิน) ค่อยๆหาของแต่งไปเรื่อยๆ ซึ่งตอนแรกก็ถอดใจจนอยากจะขายทิ้งไปเล่นรุ่นอื่นแล้ว แต่มาถึงตอนนี้ยอมรับว่าไม่อยากขายแล้ว รักรถคันนี้มาก ขอทำไปเรื่อยๆดีกว่า ยังไงก็ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะครับ

2. eP_7๑ Ramintra K.7

eP_7๑ Ramintra K.7 New Member Member

605
    1
    0
    รถเก่า ก็ ยิ่ง ผูกผัน นะคับ .. มีอะไร ปรึกษา ได้นะคับ ..

3. Tanat Su

Tanat Su New Member Member

195
    0
    0
    เยี่ยมไปเลยคับ สู้ๆคับ :p:p

4. [-หนุ่ม-]

[-หนุ่ม-] Member Member

388
    2
    18
    ...แล้วคุณจะได้รู้จักกับ HATCHBACK ระดับ"ตำนาน"
    ...ยินดีต้อนรับครับ....:D

5. keng-ep82

keng-ep82 New Member Member

352
    1
    0
    ยินดีต้อนรับค้าบ

เอาไว้เจอกันตอนmeetingนะค้าบ:D:D:D

6. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    ยิ่นดีครับ

7. StarGatE

StarGatE New Member Member

175
    0
    0
    ยินดีต้อนรับเพื่อนใหม่คับ...

8. ikong EP71

ikong EP71 New Member Member

341
    0
    0
    ก่อนอื่นก็ต้องขอขอบคุณ คำปรึกษาดีๆจาก พี่ตู่ , พี่ตี๋ร้านแม็ก , พี่อู๋ย ด้วยนะครับ

HATCHBACK ระดับ"ตำนาน" คือ อะไรหรอครับ

ปล.ผมเคยเข้าไปแวะอ่าน E36 Club มา ผมมีความรู้สึกว่า บอร์ดเค้าเฮฮาดีนะครับ และบางทีการตั้งกระทู้ก็ไม่ได้เน้นเรื่องรถมากนัก ยังไงพวกเราก็อย่าเครียดกันมากนะครับ ใครมีอะไรดีๆก็แวะมาแนะนำกันได้นะครับ

ขอบคุณครับ

9. Either

Either Member Member

299
    10
    18
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้