สอบถามเรื่องผุครับ

การสนทนาใน 'E30 Club' เริ่มโดย อ้นก้อย, 11 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    พอดีผมได้รถมาจากคุณพ่อมาใช้ เปนe30มาคันนึง พ่อผมได้เปลี่ยนเครื่องเปน1j รถเก่าแล้วข้างล่างมันผุหมดแล้ว กัวข้างล่างมันจะฉีก เปิดดูห้องเครื่องเช่นตรงรองแบตก็ผุ พื้นตรงคนขับก็ผุถ้า ต้องทำใหม่ต้องจะเสียค่าใช้จ่ายประมาณเท่าไร ช่างต้องยกเครื่องออกมาทำมะครับหรือแบบไปปะๆเอาได้ และมีอู๋ที่ดีๆแนะนำให้ทีครับ ผมไม่ค่อยมีความรู้เรื่องพวกนี้เลย บ้านผมอยู่ถนนเส้นเกษตร-นวมินทร์ครับ
    ปล.ขอบคุณมากๆครับ

1. Song:Sanshiro

Song:Sanshiro New Member Member

28
    0
    0
    แพงสุดที่เคยถามมา 45000 พร้อมทำสีครับ

2. + TUMMY +

+ TUMMY + New Member Member

58
    0
    0
    ประมาณนั้นแหละคับ ขึ้นอยู่กับความผุ และก้อสีคับ..

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้