วันนี้เจอ r30 ของพี่ในคลับแถวสุขุมวิทคับ

การสนทนาใน 'Skyline Club' เริ่มโดย golf b11, 11 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. golf b11

golf b11 Member Member

211
    4
    18
    ผมขอเข้าคลับด้วยคนนะคับ อ่านมานานแล้วไม่เคยตั้งกระทู้สักที่ ขอรบกวนพี่ๆด้วยนะคับ

วันนี้เจอ 30 สีเทา วิ่งผ่านซอยบ้าน ประมาณ 19.30 น. อะคับคงเป็นของพี่ในนี้แน่ๆอะคับ
    แต่เสียดายทักไม่ทันอะ บังเอิญขี่มอไซล์อยู่:p

2. น้าว่าว

น้าว่าว New Member Member

204
    1
    0
    ยินดีต้อนรับครับ

รถผมเอง

ถ้าว่างๆเสาร์ที่ 12/1/51 เชิญไปมิตติ้งด้วยนะครับ

3. golf b11

211
    4
    18
    อยากไปมากคับ แต่รถยังติดเครื่องไม่ได้เลย คับ ถ้ารถเสร็เมื่อไหร่ไปแน่คับ

4. เสร็จแล้วมาจอยกันครับ

5. golf b11

211
    4
    18
    ขอบคุณคับพี่ๆ วันนี้ไปดูรถมา ไม่ไปไหนเลยเบื่อมักๆ ช่างบอก สิ้นอาทิตย์แน่นอน แต่เท่าที่ดู ยังไล่ไกล่องไม่เสร็จเลย เฮ้อ

6. น้าว่าว

น้าว่าว New Member Member

204
    1
    0
    ติดแก๊สด้วยเหรอ?

เรื่องสายไฟใจเย็นๆครับ ปล่อยเค้าทำไป เรื่องละเอียดอ่อน

7. lorkode

lorkode New Member Member

552
    1
    0
    แหมรอบนี้ใช้ของ ดี กว่าเราอีกนะเนี่ย.............กลอฟมันมีตังนี่หว่า
    55555....................เเซวเล่น......ดีแล้วหละมีกำลังก็ทำให้มันดีขึ้น
    พี่ก็อยากงะนะแต่ต้องรองบก่อน..........ขาหัก..........ตังหมด......รถจอดอู่
    ครบเลยหวะ...........ว่าแต่กลอฟใช้ โบของไรหรอ.......ใช้เขาใหม่ด้วยนิ
    กลอฟยังดีมีคนทำ รถพี่ดิ ขาหัก แม่งไม่ทำให้เลย............ช่างคงคิดว่า
    ทำเสร็จมึงก็ยังไม่ได้ขับแน่เลย............เบื่อฉิหายเลย เซ็ง

8. golf b11

211
    4
    18
    น้าว่าว* คับติดแก๊สมาตั้งแต่ซื้อมาเลยคับ เรื่องสายไฟผมก็ไม่อยากเร่งหรอกคับแต่รถจอดอู่มา 6เดือนแล้วอะคับ เบื่อจิงๆ

พี่หล่อ * ไม่หรอกพี่ เฮดได้มากับกระจกมองข้าง ที่อู่ทองเต็มอะคับ ใส่ 30 สีขาวในอู่อะคับ ส่วนโบของ 25 ใบดำคับพี่
    ส่วนเงินผมก็ซื้อขอใส่รถหมดแล้วอะพี่ ส่วนที่จ่ายช่างไม่มีคับ 5555 ให้มันรอมั้ง ที่เรายังรอมันทำรถได้เลย
    พี่ขายังไม่หายอีกหรอคับ ทำมัยหายช้าจังอะคับ ใจเย็นพี่รถไม่เสร็จไม่เท่าไหร่แต่พี่ฝืนไปดุรถบ่อยๆขาจะหายช้าเอานะคับ ผมเป็นห่วง(หรอว่าแก่แล้วกระดูกเลยต่อช้าอะคับพี่อิๆ.....ล้อเล่นนะคับ)

9. lorkode

552
    1
    0

อ่อที่แท้ก็ของ กลอฟโย่วว.........อู่ทองเต็ม คันขาวที่จอดอยู่รึ
    เห็นกลอฟโย่ววบอกจะทำต่อแล้วนี่.......คันนั้นงะ......55555555

ส่วนขาที่หายยากไม่ใช่เพราะแก่นะ กลอฟ......เพราะขนาดขาหัก
    ยังตะลอน ไปหาอะไหล่มั่ง .....ไปทำรถมั่ง........แวะหาเพื่อนที่ขาดีๆๆมั่ง
    (แม่งกรูขาหักไม่มาเยี่ยมเสือกให้กูไปเยี่ยม )....เพื่อนบังเกิดเกล้า.....ไปเลื่อย
    จนหมอด่า ว่าถ้าขืนคุณยังยังไม่อยู่เฉยแบบนี้กระดูกขาโก่งแน่.......เลยโดนใส่น๊อตนี่ใง
    อีกไม่เกิน 2 อาทิตย์ เจอกันแน่..................
    55555555

10. golf b11

211
    4
    18
    พี่หล่อเนี้ยสุดจิงๆ อิๆ

วันนี้โทรไปที่อู่มา ช่างบกวาติดเครื่องแล้วแต่มีเสียงดังแปลกๆ ไม่รู้ว่าชาร์ฟละลายป่าว ผมละเซ็งหนักแม่งเอยอะไรจะประดังเข้ามตอนนี้วะ

11. lorkode

552
    1
    0
    อย่าเพิ่งเดาสุ่มไป มันอาจจะเสียง ........อื่นก็ได้มองในแง่ดี
    55555......................ใจร่มๆๆไว้.......ถึงเรารู้ว่าชาฟแต่มันก็ยัง
    หาทางแก้ได้ตรงจุดงะนะ.............สู้ต่อปาย.....อย่าเพิ่งท้อ

12. golf b11

211
    4
    18
    วันนี้ไปอู่มาอีกแล้ว อาการแอร์โฟร์ไม่ดีเลย เร่งวอดแล้วก็ดับเฉย เซ็งเพิ่มอีก1 รายการ
    ปล.พี่หล่อพอจะมีแอร์โฟร์ป้ายเขียว ราไม่แรงป่าวคับพี่

13. lorkode

552
    1
    0
    ถ้าอยู่แถวบางกรวย ลองถามน้าจอนห์เลย.........
    .ของพี่ต้องรอหลังจากเครื่องติดก่อนงะกลอฟ.........
    ลองถามน้าจอนห์ดูก่อนเลย
    ของพี่คงอีกสักพัก..............................:
    D:D:D:D

14. golf b11

211
    4
    18
    เมื่อวานไปหาน้าจอห์นมาคับ แกให้ยืมแอร์โฟล์มาลองว่าเป็นที่แอโฟลแน่หรือเปล่า น้ำใจงามจิงๆคับ น้าจอห์นขอบคุณคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้