กลับมานานแร้วครับ มีรูปที่ผมคิดว่าสวยมาฝาก

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย tamako, 12 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ชื่อกระทู้มันกวน......ดีจริงๆ :D
    :p พอดีตอนปีใหม่ ไปบ้านพ่อตาที่จ.น่านมา มีโอกาสได้ขึ้นดอยเรย เอา
    รูปมาให้ดูกัน
    แต่ทำไมมันนานเหลือเกิน
    ก้เพราะเพิ่งได้เอาออกจากกล้องอ่ะดิ
    ลองดูละกันครับ

2. tamako

3,038
    88
    0
    ต่อครับ ทางขึ้นมีแบบนี้ เยอะมากๆ
    แต่พอไปถึง สวยงามมากๆครับ มีทะเลหมอกด้วยครับ
    รถที่ผมขับขึ้นไป Lancer ck2 1.5mt ครับ ต้องเหยียบส่งดีๆ
    เหมือนกันม่ะงั้นมีเสียว
    ปล.เห็นทะเลหมอกน้อยไปหน่อย เพราะตื่นสวย เนื่องจากกิจกรรม ตอนกลางคืน อิอิ
    กินเหล้ากะเล่นไพ่น่ะ อย่าคิดลึกหุหุ

3. tamako

3,038
    88
    0
    :cool: ไปมา จริงๆน่ะ

4. *-* BENZ _ Si *-*

*-* BENZ _ Si *-* New Member Member

298
    6
    0
    ไม่แวะมาหาน้องเลยนะครับ ที่พิษณุโลกอ่าครับ:D:D

5. Charrotte

Charrotte New Member Member

794
    11
    0
    เอาน้องเป้ไปหรอคับ ?
    วิ่งไกลๆเปนไงมั้งอ่ะ ไม่เคยวิ่งไกลๆเลยกลัวพัง-*- รถยังไม่สมประกอบ

6. tamako

3,038
    88
    0
    :eek: แวะครับเบนซ์ แต่มันดึกทั้งไป-กลับเรยครับ เรยไม่รบกวนครับ

:D ขับ coupe ไปถึง จ.น่าน ครับ แต่ขึ้นดอยเอา ck2 ขึ้นครับ :p

7. Mu_Coupe

Mu_Coupe New Member Member

623
    4
    0

:D:D

8. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

หมอกสวยจัง ไม่เคยได้เที่ยวเหนือกับเค้าเลย

9. mengsi

mengsi New Member Member

227
    14
    0
  10. Mc6885

Mc6885 New Member Member

91
    6
    0
    สวยดีครับน่าไปเที่ยว อยากไปเที่ยว

11. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    เวลาอาบน้ำ สนุกไหมอะ อิอิ

12. tamako

3,038
    88
    0
    ^
    ^
    ^
    ตอนอาบม่ะเท่าไรครับ มีน้ำอุ่น แต่ตอนเสร็จนี่สิ สุดยอด

13. Mu_Coupe

Mu_Coupe New Member Member

623
    4
    0

ถูกกกกกกกกกกกกก :D

14. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
  15. tamako

3,038
    88
    0
    :eek: ม่ะได้"อาบ"น้ำอุ่น แบบนั้นครับ พี่หมู แระก็ม่ะได้ "เสร็จ" แบบนั้นด้วยครับ 555+ :confused:

16. Milchan11

Milchan11 New Member Member

799
    6
    0
    บรรยากาศ แจ๋ม จิง คับ สวยมากก อยากกก ปายยย อ่ะ ไม่ชวนน เลยยย ตัวเองงงง

17. Si_Type R

Si_Type R New Member Member

70
    2
    0
    พี่เบสไม่เอาน้องเป้ขึ้นเขาอะ

เวลาลงจะได้ดริฟลงเทือกเขาอากินะ ท่าทางจะมัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้