ช่วยแนะนำร้านทำสีหน่อย

การสนทนาใน 'Motorcycle Forum' เริ่มโดย Globblinknight, 28 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Globblinknight

Globblinknight New Member Member

228
    3
    0
    ช่วยแนะนำร้านทำสีมอไซค์ สีถังน้ำมัน ปาดถัง ทำสีโครง งานเนียน เสร็จไว
    เอาแถว แจ้งวัฒนะ พหลโยธิน รังสิต ดอนเมือง หลักสี่ ลาดพร้าว ลาดปลาเค้า โชคชัยสี่
    พอมีไหม ช่วยที จะทำสีให้เสร็จก่อนสงกรานต์ง่ะ;)

2. บักเสี่ยว

บักเสี่ยว New Member Member

1,223
    80
    0
    น้อย คลอง ปะ ปา ไง

ไม่ก็ ตา คล้าย หลัก 4

3. Globblinknight

Globblinknight New Member Member

228
    3
    0
    ชี้จุดให้หน่อยคับ แบบละเอียดยิบเลย

ขอบคุณคับ

4. บักเสี่ยว

บักเสี่ยว New Member Member

1,223
    80
    0
    เรียบ คลอง ปะ ปา ไปเลยครับ ที่มันจะไปโผล่หลังวัดนาวงได้อ่ะครับ

มันจะอยู่ ซ้ายมือครับ พอนึกออกไหม ถ้าไม่ออกจะมาบอกอีกที แบบ ระเอียดเลย

หนูเพิ่งตื่น เบลอๆอยู่

5. meannn

meannn New Member Member

124
    8
    0
    น้อยคลองประปาอีกเสียงครับ

ไปถูกแต่บอกไม่ถูกอ่ะครับโทษทีครับ

6. S+I+T

S+I+T New Member Member

115
    1
    0
    ถ้าพระราม7ต้องน้าทวนคัลเลอร์..100%

7. Globblinknight

228
    3
    0

วิ่งเลียบคลองปะปาใช่ป่ะ เลยแยกศรีสมานไป จนถึงสะพานไม้ข้างขวาที่มันจะไปทะลุหน้าวัดนาวงใช่ป่ะ
    ร้านอยู่ตง ก่อนขึ้นสะพานไม้ใช่ป่ะ ที่จะมีร้านขายของด้วยหน่ะใช่ป่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้