Daihatsu Club Meeting #01/51

การสนทนาใน 'Daihatsu Club' เริ่มโดย MIRADRAG, 12 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. MIRADRAG

MIRADRAG New Member Moderator

115
    3
    0
    Daihatsu Club Meeting ครั้งที่ 1 ประจำปี 2551
    วันอาทิตย์ที่ 3 กุมภาพันธ์ 2551

กิจกรรม ร่วมเชียร์และชมแข่งขัน รถยนต์ทางเรียบ ณ สนาม พีระเซอร์กิต พัทยา จังหวัด ชลบุรี

เวลานัดหมาย จุดพักรถ มอเตอร์เวย์ เวลา 06.00 น.
    ออกเดินทางสู่สนาม พีระฯ เวลา 06.30 น.

2. crazymann

crazymann Member Member

120
    0
    16
    รับทราบครับพี่ หาเงินๆ อิอิ

3. rollinbabyoil

rollinbabyoil Member Member

48
    1
    8
    รับทราบครับท่าน

4. ArkaRacing

ArkaRacing New Member VIP

985
    2
    0
    น่าจะได้เจอกันนะครับทุกคน ผมก็คงไปด้วยในวันนั้น

5. BigBoss

BigBoss New Member Member

44
    0
    0
  6. GAPSI

GAPSI New Member Member

13
    0
    0
    น่าสงสาร

อยากไปด้วยจังคับ แต่ไม่แน่จัยว่าไปได้ไหม ยังไม่รู้จักใครเลยคับ

7. kamikaze_ho

kamikaze_ho New Member Member

239
    0
    0
    ไปเลยครับ ไม่ต้องรีรอ ผมก็คนนึง ที่เคยเปง ตอนแรกผมก็ไม่รู้จักใครเลย พอลองไปแล้ว ก็จะรู้จักเองครับ อิอิ

8. PALM@ARCH

PALM@ARCH Member Moderator

341
    2
    18
    :Dยินดีครับ ไปกันเยอะๆสนุกดี ถ้าไม่ลองมาครั้งแรก
    ก็คงยังไม่ได้รู้จักกันหลอกครับ:Dโปรแกรมก็คงเดิมๆ

เช้า-->แข่งที่พีระ
    เที่ยง-->กินกลางวันที่พัทยา (สงสัยไม่พ้นส้มตำคอเคล็ด 555+)
    บ่าย-->กลับสนาม
    เย็น-->กินข้าว แล้วกลับบ้าน

ส่วนใครมีทุระจะแยกกลับก่อนตอนไหนก็ตามสะดวกเลยครับ

9. MIRA BALLOON

MIRA BALLOON New Member Member

54
    0
    0
    อยากกินส้มตำในตำนานจัง ส้มตำร้านนี้ไปแล้วกล่องดุตบหัวทิ่ม! แต่ร้านที่ว่านี่มีตัวแรงเยอะใช่ป่ะ
    มีทั้งหน้าเด้งเอ้ย!หน้าทิ่มตูดโด่ง...5555 แล้วก็ขาวกระโปรงเอ้ย!ฝากระโปรงดำ

10. rollinbabyoil

rollinbabyoil Member Member

48
    1
    8
    ชอบชื่อนี้จัง ส้มตำคอเคล็ด 5555555

ของเค้าดีจิงๆ:D:D:D

11. อยากรู้ว่าเวลากลับล่าสุดกี่โมงอ่ะครับพี่ๆ เพราะเบสท์คาดว่า แข่งเสร็จแล้ว เบสท์จะยิงตรงกลับเชียงใหม่เลย เลยอยากจะคำนวนเวลากลับถึงเชียงใหม่อ่ะครับพี่ ถ้าไม่ทันจะได้ลางานไว้ล่วงหน้าวันจันทร์อีก 1 วัน เหอๆ

12. amprec

amprec New Member Moderator

22
    0
    0
    รับทราบครับผม

13. PALM@ARCH

341
    2
    18

ถ้าเอาแค่แข่งเสร็จ ก็ก่อนเที่ยงครับ
    แต่ถ้าจะเอาเวลาที่พวกพี่กลับกันก็ 2-3 ทุ่ม
    เพราะต้องรอคนที่ได้ถ้วยขึ้นรับรางวัลก่อน
    (เด่วไม่มีหน้าม้าตบมือ :D555+)

14. crazymann

120
    0
    16
    ขอบคุณครับพี่ปาล์ม โอเช อาจจะอยู่ถึงตอนนั้น ไม่ก็อาจจะขออนุญาติกลับก่อนนะครับ แต่พี่เทพทำให้น่าจะแรงกว่าเดิม กทม.-เชียงใหม่ 4ชั่วโมงก็พอแล้วม้าง อิอิ

15. GAPSI

GAPSI New Member Member

13
    0
    0
    อ่ะ

น่าหนุกหนาน

16. mira_rungsit

mira_rungsit New Member Member

153
    2
    0
    รับแซบ....ครับผม

17. MiRa_JuM

MiRa_JuM New Member Member

88
    1
    0
    รับ ทราบครับ อิอิ

18. Wit-chinjang

Wit-chinjang New Member Member

189
    2
    0
    แล้วพบกันคับทุกๆคน

19. Dampachiz

Dampachiz New Member Moderator

359
    1
    0
    ปายด้วยยย ครัยกลับเที่ยงม่างคร้าบ ปายด้วย ฮ่าๆ

20. MIRADRAG

115
    3
    0
    อืม ตกลงนี่อยากไปมิตติ้งหรือไปกินส้มตำคอเคล็ดมากกว่านะ อิอิ
    ปล. ใกล้แข่งแล้ว เฮ้อ รถยังไม่เสร็จเลย

21. PALM@ARCH

341
    2
    18
    ตาม....ครับ 555+
    ไปจุกตูดเอาเย็นวันศุกร์ที่ 1 ถึงเช้าวันแข่งครับ
    เปิดบ้านรอเลยครับ ^_^

22. crazymann

120
    0
    16
    สรุปเบสท์ขึ้นรถจากเชียงใหม่ไปเช้าวันศุกร์ที่ 1 กุมภา ครับ น่าจะถึงกรุงเทพประมาณ 4-5 โมงเย็น น่าจะถึงบ้านพี่เทพซัก 2ทุ่ม 555+ จะได้ไปเจอ ลูกชายแล้ว คิดถุงๆ พ่ปาล์มจะไปค้างบ้านพี่เทพหรอครับพี่

23. MIRADRAG

115
    3
    0
    รู้สึกว่าน้องนัสจะกลับตอนเที่ยงๆน่ะครับน้องโต๋

24. MIRADRAG

115
    3
    0
    มิตติ้งรอบนี้มีโปรแกรมพิเศษเสริมมาให้ด้วยครับ สำหรับสมาชิกที่ไปร่วมกิจกรรมในวันนั้น

25. Dampachiz

Dampachiz New Member Moderator

359
    1
    0
    ถ้ามีพี่ๆกลับเที่ยงปายด้วยครับฮ่าๆ เด๋วโทรหาอีกทีนะคับพี่เทพ ^^ ขอบคุนคับบ

26. kamikaze_ho

kamikaze_ho New Member Member

239
    0
    0
    โต๋ครับ กลับรถพี่ก็ได้ ครับ
    รู้สึกวันนั้นคงต้องกลับ เที่ยง แน่ๆเลย

ปล..อยาก กลับ พร้อมๆ กับพวกพี่เค้าจังเลย อยากจะให้เป็นวันสบายๆ แต่ติดงาน อีกละ ต้องมาชนกันทุกทีเลย (บ่น)

27. san_9060

san_9060 New Member Member

2
    1
    0
    เสียดายจัง...วันนั้นมีธุระต้องรีบกลับเลยไม่ได้อยู่ Meeting กับพวกพี่ๆเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้