อยากเข้าคลับบ้างทำไงค้าบบบบ

การสนทนาใน 'Daihatsu Club' เริ่มโดย บอยคุง, 4 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. บอยคุง

บอยคุง New Member Member

12
    1
    0
    ผมชื่อบอยครับ
    ขับไฮเจทตู้ สีขาว เครื่อง 1,000
    อยากเป็นสามชิกบ้างครับ
    ขอความกรุณาชี้แนะด้วย:):):):):)

2. Dampachiz

Dampachiz New Member Moderator

359
    1
    0
    ยินดีต้อนรับนะคร้าบ

3. PALM@ARCH

PALM@ARCH Member Moderator

341
    2
    18

ยินดีต้อนรับครับผม:D
    จริงๆก็ไม่มีอะไรมากครับ คอยติดตามประกาศนัดMEETING
    จากในบอร์ดนี้ได้เลยครับ ปกติเราจะนัดเจอกันทุกเย็นวันอาทิตย์แรกของเดือน
    ก็มาพบปะพูดคุยกันธรรมดาครับ จะได้รู้จักเพื่อนๆส่วนใหญ่ไว้ครับ
    มีปัญหาอะไรจะได้ขอความช่วยเหลือกันได้:D และก็มีกรอกรายละเอียด
    ในใบสมัครนิดหน่อยเพื่อเป็นฐานข้อมูลครับ
    ส่วนสติ๊กเกอร์คลับก็ต้องมารู้จักเพื่อนๆส่วนใหญ่ซักครั้ง2ครั้งก่อนครับ
    แล้วขอได้ที่ประธานโดยตรงเลยครับ:D

4. บอยคุง

12
    1
    0
    ผมอยากไปทุกครั้งเลยนะครับ
    แต่วาผมอยู่อุดรครับ
    ใครที่อยู่แถวอีสานเหนือก็จะดีมาเลยครับ
    ทำงานเกือบทุกวันมันก็เลยลำบากนิดนึง แต่ถ้าว่างเมื่อไหร่ไปแน่นอนครับ
    ขอบคุณพี่ทุกๆคนล่วงหน้านะครับ

5. บอยคุง

12
    1
    0
    ผมอยากไปทุกครั้งเลยนะครับ
    แต่วาผมอยู่อุดรครับ แต่ถ้าว่างไปแน่ครับ(แต่รถจะไปถึงป่าวเนี่ยะ)

6. PALM@ARCH

PALM@ARCH Member Moderator

341
    2
    18

:Dยินดีครับ ถ้าสะดวกเมื่อไรก็มาได้เลยครับ:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้