ประกาศ...........

การสนทนาใน 'Van Only Club' เริ่มโดย mayuct, 13 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mayuct

mayuct New Member Moderator

941
    4
    0
    ทางท่านประธานแชมป์ ฝากข่าวมาบอกว่าเดือนนี้จะมิ้ตติ้งกันที่ไหนดีครับพี่น้องคร้าบ ช่วยกันเสนอความคิดเหนหน่อยคร้าบพี่น้อง แล้วอาทิตย์หน้าจะมาสรุปกานน่ะครับพี่น้องคร้าบ แล้วเดี๋ยวผมจะคุยเรื่องสถานที่ๆจะเอาไว้เป็นที่มิตติ้งประจำด้วยครับพี่น้องครับ รวมทั้งงานทำบุญครบรอบ1ปีคลับเราด้วยครับพี่น้องครับ ช่วยๆกันเสนอมาหน่อยน่ะครับ ยังไงคลับก็เป็นของพวกเราทุกคนน่ะครับพี่น้อง........:cool::cool:

2. KM10

KM10 New Member Member

263
    1
    0
    แนะนำร้านหมูกระทะ..ใกล้บ้านน้าเมย์ เส้นตัดใหม่.. (ช่างนี้ไม่มีรถใช้ไปไหนไกลไม่ได้..เศร้า)

3. san leo

san leo New Member Member

760
    2
    0
    จัดเลยหิวเหล้าแล้วอ่ะ...แต่ถ้าให้ดีขอเปงต้นเดือนดีก่า

4. jackie101

jackie101 New Member Member

346
    0
    0
    ว่าไง ว่าตามกัน อยู่แล้ว จัดไป

5. nai_tot

nai_tot New Member Member

471
    5
    0
    ว่าไปถ้าว่างไม่พลาดอยู่แล้ว

6. urvan

urvan New Member Moderator

423
    0
    0
    ใครอยากไปที่ไหนก็โพสไว้เลยคับ คิดถึงทุกคนเลย........อยากเมากับทุกคนเลย.....ส่วนจะวันไหนนั้นก็คงภายในเดือนนี้

7. mayuct

941
    4
    0
    หมูกะทะแถวบ้านผมมีห้องคาราโอเกะด้วย สาวเชียร์เบียร์ก็ใช่ย่อย สนใจก็เชิญ อิอิ จาได้โทรจองห้องไว้ให้ 555+

8. san leo

760
    2
    0
    มีเด็ก....เชียร์เบียร์.......แล้วเด็กนั่งดริ้งมีป่ะ เมย์.....หุหุหุ

9. urvan

423
    0
    0
    ถูกต้องเลยพี่สัน เด็กเชียร์เราไม่ชอบอ่ะ เราชอบเด็กดริ้งเหมือนกัน อิอิ งานนี้ต้องหนีไปคนเดียว55 .........งานนี้ต้องถามป๋าว่าว่างวันไหน เพาระอยากให้ป๋าไปด้วย....จะได้เปิดประชุมได้

10. nai_tot

471
    5
    0
    ขอเป็นวันศุกร์ หรือ เสาร์ ตอนนี้ว่างถึงสิ้นเดือนครับ 2-3 ก.พ.น่าจะไปอยุธยา
    ผมไม่ไปก็เปิดประชุมได้ มีมติอย่างไรก็มาเล่าให้ฟัง เพื่อนฝูงพี่น้องกันทั้งนั้น

บอกตรงๆ ว่าผมเครียดมากๆครับ นายแชมป์ เราเป็น เพื่อน เป็นพี่ เป็นน้องกัน
    อย่าเอาผมเป็นเหมือนผู้ตัดสินทุกอย่าง จริงๆแล้วผมไม่ใช่ผู้ก่อตั้ง Van Only Club
    ผมเป็นสมาชิก ต้องถามเสียงส่วนใหญ่ก่อนว่าจะเอาอย่างไร แชมป์ ตูน นั่น แหละ
    ที่เป็นผู้เริ่ม ยังไงผมต้องขอขอบคุณที่ให้เกียรติ ผม ขอขอบคุณครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 15 มกราคม 2008
  11. san leo

760
    2
    0
    ขาดป๋า....ก้อไม่หนุกอ่ะดิ โดยเฉพาะ คุยเรื่อง ภรรยา...555

12. urvan

423
    0
    0
    ไม่ซีเรียสคับ ป๋า

13. toyz2809

toyz2809 New Member Member

106
    1
    0
    ร้านเหล้าข้างถนนงับ......เด็กดิ๊งเรียกได้ข้างถนนอิอิ
    อีกนิด19-20ม.ค.จารับปริญญาแว้วงับขอเชิญพวกพี่ๆทุกๆท่านที่คลับด้วยงับ ขอบคุนงับ
    toyz 0846535537

14. nai_tot

471
    5
    0
    ผมบอกแล้ว ขอเป็นศุกร์ หรือ เสาร์
    รับรองจะทำตัวให้ว่างครับ รักนะทุก คนนนนนนนนน

15. mayuct

941
    4
    0
    555+
    เสาร์นี้เลยไหม อิอิ ว่าแต่จะที่ไหนดีหล่ะ

16. san leo

760
    2
    0
    เสาร์นี้ไม่ว่างอ่ะ...
    ทอย รับ ปริญญาที่ไหนอ่ะ.....

17. urvan

423
    0
    0
    สรุปให้เลยนะคับ เนื่องจากเดือนนี้หลายคนอาจจะยังไม่ค่อยว่างเท่าไหร่ ผมเลยขอเสนอเป็น วันเสาร์แรกของเดือน กุมภาพันธ์ 2551 นะครับ ทุกคนจะได้เครียร์คิวได้ล่วงหน้า ถ้าใครไม่ว่างก็โพสบอกด้วนนะ
    ขอให้ทุกคนมาให้ได้ละกัน มิตติ้งแรกของปีนี้ด้วย ....คิดถึงทุกคน.....

18. urvan

423
    0
    0
    และอีกเรื่องนึง..เตรียม ตัวเสริมหล่อ และดูแลคันเก่งให้ดี เราจะถ่ายลงหนังสือกันนะคับสำหรับคลับเรา เร็วนี้นะคับแล้วจะแจ้งให้ทราบ...

19. jackie101

346
    0
    0
    ที่ไหนก็ได้ขอแบบชายโสดล้วนๆได้ปะครับ
    (ล้อเล่นนะ)

20. mayuct

941
    4
    0
    จะถ่ายลงหนังสือจิงอ่ะ เวงกำกรู อดอีกแล้วเฮ้อ..........- -*

21. urvan

423
    0
    0
    ลากไปเลย ลากไปถ่ายไง อีกประมาณ2-3เดือนแหละแค่วางโปรแกรมไว้ก่อนน่ะ
    แต่งานนี้คงมีคนอื่นมาร่วมแจมด้วย

22. urvan

423
    0
    0
    เดือนหน้า พี่โอมจะเปิดร้านล้อแม็ค โชคชัย4 ยินดีด้วยนะคับ

23. nai_tot

471
    5
    0
    เสาร์แรกเลยหรือ!! วันที่ 2 ป่าว ถ้าใช้ผมไม่ว่าง ฮือๆๆ

ยินดีด้วยกับนายโอม เปิดวันไหนอย่าลืมมาบอกด้วยหละ

เกือบลืม ขอแสดงความยินดีกับบัญฑิตใหม่ด้วยครับ:):)

24. KM10

KM10 New Member Member

263
    1
    0
    ตกลงวันไหน..ที่ใดคับ...จาได้ทำตัวให้ว่าง...อิอิ

25. jackie101

346
    0
    0
    ระบุวันมาเลย เพราะถ้ารอให้ว่างกันทุกคนคงเลยสงกราน์แน่
    จะได้รู้ล่วงหน้าครับ

26. mayuct

941
    4
    0
    ถ้าเสาร์แรกของกุมพา ก็วันที่2อ่ะ แต่ถ้าเปงเสาร์ที่2ก็วันที่ 9 ช่วงตุษจีน

27. nai_tot

471
    5
    0
    มารอลุ้นวันที่ด้วยคน

28. san leo

760
    2
    0
    ตกลงวันไรหว่า.....

29. SungKung - P R E G I O -

SungKung - P R E G I O - New Member Member

72
    0
    0
    ว่า แต่ แบบ สติกเกอร์เปงยางงายอะ ผมมะเคยเหง เพื่อจะตามไปแอบซุ่มดูม้างอะ

30. san leo

760
    2
    0

มาคุยเลยคับ ไม่ต้อง ซุ่ม....

ถ้ามามิตติ้งกับพวกเรา จาได้เห็น สติ๊กเกอร์แน่คับ:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้