เพื่อนๆพี่ๆคลับSI มีครัยอยู่ จ.นครศรี บ้างครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย bensopra35rx, 13 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bensopra35rx

bensopra35rx New Member Member

32
    1
    0
    เพื่อนๆพี่ๆคลับSI มีครัยอยู่ จ.นครศรี บ้างครับ จะได้พบปะกันบ้าง แหะๆ

2. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    มีป่าวครับ แสดงตัวหน่อยเร็ววววว
    ปล. อยากเห็น volvo 2JZ-GTE+T88-34D จังครับ

3. bensopra35rx

bensopra35rx New Member Member

32
    1
    0
    ในอนาคตคับพี่ ถ้าไม่ขายรถเปงเศษเหล็กซะก่อน แหะๆ

4. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

รูปส่วนตัวคุ้นๆนะ นี่ใครเนี้ย ทำไมวาไม่รู้จัก???

5. bensopra35rx

32
    1
    0
    รูปจากในเนตคับ เห็นมันสวยดีแหะๆ ถ้ายังไงก็ขอโทษเจ้าของภาพด้วยนะคับ

6. the_secretest

the_secretest New Member Member

746
    13
    0
    คนสุราษฎร์ โตกรุงเทพ ตอนนี้ทำงานอยู่ราชรีคับ

7. bensopra35rx

32
    1
    0
    สุราด อยู่ใกล้ๆกันเลย ผมอยู่ทุ่งสงครับ คลั่งSI มากๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้