ขอถามเรื่องแอร์หน่อยคับ

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย [email protected]., 13 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ming@K.P.C.

[email protected]. Member Member

302
    0
    16
    ตอนนี้ระบบแอร์เป็นอาร์ 12 มีปัญหาเรื่องคอม อยากจะทำระบบเป็น อาร์ 134 เอ

1.ระบบเดิมเปลี่ยนคอมเป็นอาร์134 เอ ใช้น้ำยาแอร์อาร์ 12 ได้มั๊ยคับ

2.ทำระบบใหม่เป็น อาร์134 เอ มีอะไรบ้างที่จะต้องเปลี่ยน มีคอมแอร์อยู่แล้ว ช่วยอะบายวิการทำ และงบประมาณด้วยคับ อยากทราบ

2. athlon1400

athlon1400 New Member Member

429
    8
    0
    ลองเข้าบอร์ด DIY หัวข้อแอร์ที่มันหลายๆหน้าน่ะครับ ดูหน้าแรกกับหน้าที่สอง น่าจะกระจ่างครับ

3. Ming@K.P.C.

[email protected]. Member Member

302
    0
    16
    ขอบคุณมากคับ

ขอบคุณคับ

4. Ming@K.P.C.

302
    0
    16
    หาไม่เจอคับ

ตอบ
    1. ได้ครับ
    2. น่าจะได้รื้อของเก่าออก เปลี่ยนไหม่เกือบหมดนะครับ เพราะว่าข้อต่อสายต่างๆกับโอริงไม่คือกันครับ งบซื่อของมาทำเองไม่น่าเกิน 4000 บาทครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้