หึหึ เมื่อเย็นที่ผมกลับจากพี่ๆอะ จอดด่านเก็บตังมอเตอร์เวย์ โดนวีโก้จิ้มตูด ผมเลยไปดู...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Pongpakorn Nook Jupun, 1 กรกฎาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    หึหึ เมื่อเย็นที่ผมกลับจากพี่ๆอะ จอดด่านเก็บตังมอเตอร์เวย์ โดนวีโก้จิ้มตูด ผมเลยไปดู ผู้ใหญ่กลางคน เดินลงมาถือไอแพด แล้วก็ถามว่า เปนไรรึป่าว ขอโทษที รถผมก็เป็นรอยนิดหน่อย ส่วนวีโก้ันชนหน้าเป็นลักยิ้มไปเลย รถผมแข็งหรือ กันชนของเค้าอ่อนกันแน่ ดีนะไม่เปนไรเลยไม่ได้อะไร ต่างคนต่างไป ผมแค่จะมาบอกว่าพี่ๆขับรถอย่าเล่นโทรศัพท์เพลินนะค้าบ เดี๋ยวจะไปจิ้มก้นคันอื่นเหมือนคันนั้น

1. ติดกันงอมแงมเลยเนาะ

2. โดนทีแรกก็เซงเลย พอลงไป สมน่าแม่มมม

3. ผมว่ากันชนเค้านิ่มนะ แบบว่ามันเป็นไฟเบอร์อะเนาะ สมัยนี้ รับแรงกระแทกไม่ได้มาก คิดค้นมาเผื่อชนอยู่แล้ว

4. อ่า มันคิดจะขายอะไหล่อย่างเดียวเลยสมัยนี้ เคาะซ่อมไม่ได้

5. Narong Rvy

Narong Rvy Guest

0
    0
    0
    ดีแล้วครับไม่เป็นไร

6. ผมยังเคยนั่งรถไปกับเพื่อน เบรคไม่ทันชนตูดวิออสเข้าให้ ไม่มีใครเป็นอะไรเลย แต่กันชนวิออสแตกหน่อย กันชนรถเพื่อนb11ไม่เป็นไรเลย เป็นงั้นไป

7. รถเก่าแล่มก่าเยอะ

8. ลองเอามือล้วงในกันชนเราดู แล้วจะเจอคำตอบ

9. กันชนหลังแข็งจริงๆครับผมเคยโดย B14 แถวบ้านชนตูดกันชนของผมไม่เป็นอะไรเลยครับแต่กันชนหน้าเค้าแตกครับ

ช่ายเรยพี่ตั๋น ผมเคยแกะมาทำสี คานเหล็กเบ่อเร่มมมม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้