ช่วยไขข้อข้องใจที่ครับพี่ๆ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Sirrung_Si, 14 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Sirrung_Si

Sirrung_Si New Member Member

12
    0
    0
    คือว่าผมจะซื้อรถ Civic Coupe สีขาว แต่ทีนี้ผมไม่รู้รายระเอียดอะไรเกี่ยวกับตัวรถเลย
    ว่ารถปีไหน ราคาที่เท่าไหร่ ปีไหนผลิตสีขาว และที่สำคัญ การเปลี่ยนแปลงอุปกรณ์ของรถในแต่ละปี
    ผมเข้ามาดูในเว็บ ก็จะสังเกตุว่าบางคัน ไฟหน้า พวงมาลัย( 3ก้าน กับ 4ก้าน ) ไม่เหมือนกัน
    แล้ว Si กับ EK มันคือตัวย่อยของอะไรครับ ตัวเครื่องของแต่ละปีเหมือนกันมั้ย หรือมีลิ้งค์ของเว็บไหนบอกรายระเอียดบ้าง ยังไงรบกวนพี่ๆช่วยแนะนำหน่อยน๊ะครับ อยากเป็นสมาชิก Club SI ด้วยคนครับ

2. Mu_Coupe

Mu_Coupe New Member Member

623
    4
    0
    ผู้รู้ช่วยตอบทีคร๊าบบบ จะได้มีสมาชิกเพิ่ม อิอิ

3. bookSI

bookSI New Member VIP

1,237
    51
    0
  4. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    สีเดิมๆไม่มีสีขาวครับ ถ้าเป็นสีขาวคือทำใหม่ครับ

5. Sirrung_Si

12
    0
    0
    ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาตอบครับ โดยเฉพาะคุณ bookSI msn คุยกันเรียบร้อยแล้ว ขอชมด้วยครับรถคุณบุ๊คสวยมาก+แรงอีกต่างหาก อยากได้แต่งบไม่ถึง อิอิ

6. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

ถ้าคุยกับน้องบุคคงรู้ทะลุปรุโปร่งไปละ พี่วาคงไม่ต้องตอบอะไรละ

คุยกับเซียนขนาดนั้น ฮาๆๆ ไว้มามีตติ้งสิ ได้ได้คำแนะนำมากมายเลย

7. Sirrung_Si

12
    0
    0
    ขอบคุณ คุณวามากครับ อยากไปมากๆ แต่ยังหารถไม่ได้เลย ว่าจะซื้อรถน้องบุ๊คนี้แหละ รอน้องเค้าลดราคารถอยู่
    ถ้าราคาผมซื้อไหว ผมเอาเลย เอาตาโต+LPG ไปมิทติ้งก่อนได้ป่าว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้