ถึง jass เหลืองสวย ๆ ที่อยู่ ชลบุรี คันที่ดึงโปร่งนะคับ ล้อ te37

การสนทนาใน 'Fit Club' เริ่มโดย wutz, 14 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. wutz

wutz New Member Member

24
    0
    0
    ผมอยากถามว่าไปดึงโปรงที่ไหนมาครับ อยากทำบ้าง ราคาเท่าไร ช่วยตอบทีนะครับ ทิ้ง เบอร์ไว้ให้ด้วยได้ไหมเผื่อผมจะโทรไปคุยด้วยอยากทำมากครับ ขอบพระคุณมากครับ

2. LeGoLaZZ เลโกลัส

LeGoLaZZ เลโกลัส New Member Moderator VIP

658
    18
    0
    คุงบอยทำที่อู่มอนสเตอร์ฟิก อะคับ หลายตังอยู่ เพราะเปนโป่งเหล๊กล้วนๆ ไม่ใช่ไฟเบอร์แปะอะคับ

รอคุงบอยมาตอบละกันคับ หุหุ

3. art_obscene

art_obscene New Member Member

152
    3
    0
    INNER LINE สุดๆแล้ว

4. ake sunny b11

ake sunny b11 New Member Member

81
    25
    0
    คุงบอยปีศาจสุรา โปรดมาตอบด้วยครับ.....กระผม แหะๆ

5. jumboa

jumboa New Member Member

4
    0
    0
    ผมเคยถามประมาณ 60,000-80,000 จำไม่ได้ (รวมสีนะ)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้