เสนอแนะด้วยนะครับ ผมกำลังจะซื้อ405 ปี93(ไปเอามาแล้วคลับนี้อบอุ่นครับฝากตัวด้วยนะครับ)

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย AoDoA, 21 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. AoDoA

AoDoA New Member Privilege

446
    4
    0
    รบกวนแนะนำด้วยครับ
    ผมกำลังจะใช้405ครับซื้อชื้อต่อจากเพื่อนราคา 50000 บาท
    ซื้อได้หรือป่าวครับ
    แล้วอะไหล่มันแพงหรือป่าว
    เมื่อก่อนใช้305ครับเลยจะกลับมาใช้อีก
    ขอบคุณครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 2 กุมภาพันธ์ 2008
  2. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    ไม่แพงคับ....ขึ้นอยู่กับสภาพด้วยคับผม...ถ้าสภาพดีๆ...ก้อโอเลยคับ...

3. soda_za

soda_za New Member Member

518
    5
    0
    ดูตามสภาพครับ เครื่องดีไม่มีของเหลวรั่วซึม ช่วงล่างไม่ดัง ที่สำคัญเกียร์ไม่เน่า ราคานี้เล่นได้เลยครับ อะไหล่บานเบอะ

4. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    เค้าว่ากันว่ารถเราอะไหร่หายากเป็นรถเสียตัง เพราะว่าเค้าไม่ได้มาสำผัสไงคับ อะไหร่ก็พอๆกะรถยี่ปุ่นน่ะแหละคับ

5. AoDoA

446
    4
    0
    ขอบคุณมากครับ

ผมเอามาใช้ดีกว่า

ผมว่าก้ดีกว่าหน้าแหลมนะครับ

ปล.ผมเคยไป Meeting ทีนึงครับ

ขอบคุณกันน้ำใจที่ให้มาครับ

6. tump

tump New Member Member

230
    3
    0
    ถ้าชอบ และเงินพอ(เผื่อซ่อมอีกนิดหน่อย)ก็โอเคครับ ถ้าไม่ชอบทำงัยมันก็ไม่ดีครับ

7. ♂ifoni♀

♂ifoni♀ New Member Member

670
    5
    0
    ที่เคยใช้งานนะครับ....ค่าอะไหล่พอ ๆ กับรถญี่ปุ่น..บางอย่างถูกว่า..แต่บางอย่างก็แพงกว่า..แต่เปลี่ยนแล้ว...รับประกัน..ใช้ได้นานกว่าครับ

ปล..แต่ว่า 405 ปีนั้น..มันรุ่นไหนหว่า...อิอิ ผมใช้ GRI ไฟฟ้าทั้งคัน

8. gri

gri New Member Member

1,163
    26
    0
    405 อะไหล่ก็ถึกอยู่ครับ

ทั้งนี้ทั้งนั้นขึ้นอยู่กับการขับด้วยนะครับ

9. ♂ifoni♀

670
    5
    0
    อันนี้ขอยืนยันนั่งยันด้วยครับ...เพราะว่าติงหนักอย่างผม..ยังใช้งานได้ซ่อมทุกเดือน..อิอิ

10. AoDoA

446
    4
    0
    ซะงั้น

11. ♂ifoni♀

670
    5
    0
    แล้วคุณอ๊อด...ไม่เอารถมาให้ยลโฉมกันบ้างหรือครับ...แหม...เอามาโชว์กันหน่อย
    สิครับ :D

12. AoDoA

446
    4
    0
    ยังเดิมๆๆๆอยู่ครับ รอเดือนหน้าจะเอาล้อมาใส่ มีเหลือให้ผมซักชุดปะ ครับ
    จะได้หล่อๆๆๆครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้