แบบว่าว่างจัด............!

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Si_Type R, 16 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Si_Type R

Si_Type R New Member Member

70
    2
    0
    ไปถ่ายรูปกับซีมาคับ เห็นอากาศร้อนๆ เลยเอาตัวไปให้แดดเผากันเล่นๆ
    เพื่ออัถรสในการรับชม กรุณากดปุ่ม F11
    :D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 16 มกราคม 2008
  2. ToPmAn

ToPmAn New Member Member

626
    56
    0
    หล่อทั้งคู่เลยครับ ถ่ายภาพสวยจัง

3. Si_Type R

70
    2
    0
    คือว่า รูปยังไม่หมดคับ พี่น้องคับ

Photobucket (เว็บฝากรูป) แม๊ม เจ๊งคับ

ก็รอไปดิ เวงจิงๆ............!

4. pOr [Si]

pOr [Si] New Member Member

804
    13
    0
    รอชมต่อครับ

5. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    สวยมากๆเลย คู่หู Advan RG

6. Si_Type R

70
    2
    0
    มันมาแล้วคับ Photobucket มันกลับมาแล้ว :mad:

ต่อเลยแล้วกัน

7. Si_Type R

70
    2
    0
    สถานที่ถ่ายทำ ไม่ใช่ที่ไหนไกลคับ

บริเวณ หลังห้างสรรพสินค้าที่ หรูที่สุด ในเขตกรุงเทพและปริมณฑลของเรานี่เองคับ (หลัง ฟิวเจอร์รังสิต)

กะว่าถ่ายเสร็จ จะชวนหนุ่มซีไปเดินจีบ สก๊อย แถวนั้นซะหน่อย เสียดายวันนั้น หนุ่มซี ต้องรีบกลับจีน

ไม่งั้น ได้พาสก๊อยไปนั่งน้องเป้ละ
    :eek:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 16 มกราคม 2008
  8. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    สวยทั้ง2คันเลยคับ

Madeawsri ถูกใจสิ่งนี้
  9. MugenTypeR

MugenTypeR New Member Member

1,531
    152
    0
    สวยงามมากๆๆ ครับ

10. Si_Type R

70
    2
    0
    สุดท้ายละคับ ขอขอบคุณ ที่ทนดู

อ้อ.......ลืมบอกไป ว่าอย่าลืมสวมแว่นกันแดดขณะรับชมนะคับ สีมันแรงงงง

11. อ้นptm

อ้นptm New Member Member

1
    0
    0
  12. Mu_Coupe

Mu_Coupe New Member Member

623
    4
    0
    สุดไปเลยคับ

13. BRIDE_O

BRIDE_O New Member Member

217
    5
    0
    หล่อทั้ง 2 คันเลยคับ ล้อสวยมากๆๆๆ

14. varamart

varamart New Member Member

146
    9
    0
    รูปสวยมากคับ พี่สองคนโหลดหน้ากับหลังห่างจากซุ้มเท่าไหร่คับ กี่นิ้วมือสอดคับ โหลดกันสวยดีจังเลยคับ

15. bookSI

bookSI New Member VIP

1,237
    51
    0
    รูปเยี่ยมเลยปุ้ย ซีมันไปแปบเดียวเด๋วกลับมา อิอิ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 17 มกราคม 2008
    ArtDarkness ถูกใจสิ่งนี้
  16. bang_bank

bang_bank New Member Member

27
    0
    0
    คุนพี่ปุ้ยคับ..ถ้ามาแถวมาหาลัยโทหาป๋มด้วยคับ..คิดถึง..จุ้บๆ

17. Golf_Za

Golf_Za Member Member

398
    13
    18
    สีขาวแสบตาจิงๆเว้ย ว่าแต่วันนั้นไปทำไรที่สนามบอลอะ ไม่ได้แวะทักเลย

18. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
  19. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    oh!!!!! ล้อสวยเหมือนกัน จิงๆครับ

20. Tuned by Tommy

Tuned by Tommy New Member Member

766
    29
    0
    มารขาว-มารดำ เนียนดีครับ รูปดูวัดแสงยากดี

21. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

สวยยยเหลือออออเกิ๊นนนนนนน:D

แต่ละรูปเร้าใจจริงๆๆๆๆเลยยยยย

22. cvc type R

cvc type R New Member Member

367
    9
    0
    ขอ SAVE ทุกรูปเลยนะครับ สวยจริงๆๆ

23. Si_Type R

70
    2
    0
    เพิ่งนึกได้ ลืมถ่ายภายใน ................. !

ใครมีเบอร์ซีที่จีน ช่วยโทรไปที แล้วฝากบอกว่า

"ให้กลับมาพรุ่งนี้ พอดีว่าง เดี๋ยวชวนไปถ่ายภายในอีกรอบ แล้วค่อยกลับไปใหม่ "

24. ToYoTae

ToYoTae New Member Member

1
    0
    0
    งามเริ่ด

25. nott_za

nott_za New Member Member

122
    3
    0
    อยากขาวแบบนี้บ้างจัง^^

26. Mc6885

Mc6885 New Member Member

91
    6
    0
    สวยงามมากมาย

27. Blackcoupe

Blackcoupe New Member Member

141
    7
    0
    ข้างหน้าผม load ลงเหลือประมาณ 1 นิ้วสอด ข้างหลัง 1.5 นิ้วสอดครับ
    จริงๆอยากเอาลงมากกว่านี้อีก แต่ว่ากันชนหน้าผมไม่รับกับถนนบ้านเรา

:cry::cry:

28. JOJOEYE

JOJOEYE New Member Member

237
    36
    0
    สวยมากคับ.. (.เทคนิคแบบนี่แหละ...ชอบมาก...)

29. ~*MANIA*~

~*MANIA*~ New Member Member

94
    23
    0
    รถสวย ถ่ายภาพได้สวย
    perfect ครับ

30. racingX_girL

racingX_girL New Member Lady Member

98
    2
    0
    black and white.....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้