Clickplayเดิมๆไล่เม็ดเท่าไหร่ดีครับ

การสนทนาใน 'Click Club' เริ่มโดย pep, 16 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pep

pep New Member Member

916
    1
    0
    รถผมเดิมๆล้อเล็กโหลดหน้า1นิ้วนิดๆ
    ไล่เม็ดเท่าไหร่ดีครับ
    แล้วถ้าซื้อชามแต่งมาใส่ดีไหม
    ราคาประมานเท่าไหร่ครับ(ทั้งเม็ดและชาม)

2. baitong-click

baitong-click Member Moderator VIP

378
    7
    18
    แล้วแต่ลักษณะการขี่นะครับ ของผม ล้อ 17 ชามแต่ง เม็ด 10 กับ 13 ก็โอเคแล้ว

3. pep

916
    1
    0
    ก็ใช้ในเมืองอ่ะครับรถติดบ้าง
    แล้วถ้าเปลี่ยนแค่3เม็ดล่ะครับอีก3ใช้ของเดิม
    เอาเท่าไหร่ดี

4. juntcivic

juntcivic New Member Member

1,549
    34
    0
    รอผู้รู้มาตอบครับ

5. baitong-click

baitong-click Member Moderator VIP

378
    7
    18
    ใส่ล้อเท่าไหร่ แล้วหนักกี่โล อยากได้ต้น หรือปลาย เดี๋ยวหาคำตอบมาให้

6. pep

916
    1
    0
    ล้อ14ครับหนัก50ต้นๆ

เอาแบบต้นมาปลายไหลอ่ะครับ

7. juntcivic

juntcivic New Member Member

1,549
    34
    0
    รอชม อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้