รุ่นใหนครับมีรูปให้ดู

การสนทนาใน 'Skyline Club' เริ่มโดย ING 033, 17 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ING 033

ING 033 New Member Member

13
    0
    0
    r 30 4 ประตูนะครับ

2. lorkode

lorkode New Member Member

552
    1
    0
    รถสวยดี............ตอนแรกนึกว่ารถตาหนุ่ม 3026 ซะแล้ว
    สภาพตามรูป แจ่ม..........เเต่อยากเห็นเครื่อง ด้วยจังเลยคุณเอ

ภายในแผงประตู 4 บาน เดิมนะคับแต่ผ้าไม่แน่ใจ เดาเอานะคับ
    ใช้ผ้า 30 เย็บแผงแบบ 31 แดงเท่าที่ดูน่าจะแท้คับ....ผ้าเหมือน
    ของบอมเลย เบาะนั่งของ R 31 หุ้มผ้าแท้เน้อ.........สวยดี....สังเกตุร่องเย็บ
    ดูว่าตรงกับ ชุดสีเทาข้างล่างเปะ.........
    ส่วนสีเทา ดำ นั่นรูปเบาะ R31 นะคับ

ส่วนรูปที่3 เป็นของ ตัว RS TURBO เด้อ ที่ถวิลหากันจัง
    รายมันจะ แดง ขวางทางปืนแบบนี้.......ตามรูป

ส่วนในบ้านเรา สีเทา บางๆๆ ใช้กันทั่วไป.........ส่วนของนอก
    ยังต้องดิ้นรนหากันต่อไป

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 17 มกราคม 2008
  3. Sucker Mafia

Sucker Mafia Member Member

155
    0
    16
    ได้รถแล้วเหรอครับ ถ้าเป็นคันนี้ก็สวยเชียว:)

4. P.NEWMAN

P.NEWMAN New Member Member

329
    2
    0
    สภาพเรียบร้อยดีครับคันนี้ รักษาไว้ให้ดีนะครับ คันเกียร์ตรงรุ่นด้วย แจ่ม... :):):)

5. TEM R30

TEM R30 New Member Member

20
    0
    0
    สวยๆเนียน.ๆดีครับ...คันนี้

6. Drag On

Drag On Member Member

121
    1
    18
    งามมากครับ ช้าๆได้พร้าเล่มงาม จริงๆ ยินดีด้วยครับ

7. lorkode

552
    1
    0
    อ่ออย่าเพิ่งเข้า ใจกันผิด ครับ คันนีไม่ใช่ของเจ้า ของกระทู้นะครับ
    เป็นของรุ่นพี่เขา..........เขาสนิทกัน คุณเอเขาเลยถ่ายภายใน
    ส่งมาให้วิเคราะห์.........ว่าของตัวไหน........แต่ถ้า ได้คันนี้จิงๆๆ
    ก็ดีใจด้วย เลี่ยมดี..........ทำไม่มาก ก็ หล่อหลายๆๆ แล้ว...เห็นบอกว่าเครื่อง L ด้วยนา

8. golf b11

golf b11 Member Member

211
    4
    18
    สวยจิงคับ ทำไม่มากด้วย ไม่เหมือน กอล์ฟใช่ไหมพี่หล่อ

9. lorkode

552
    1
    0
    มันต้องทำทุกคันแหละกลอฟเอ้ย
    ไม่มีใคร...ได้มาแล้ว หยุดนิ่งสักคันหรอก ลองๆมองดูซิ
    อยู่ที่ว่าทำมากทำน้อย......ทำจบทำไม่จบ......ทำต่อดีก่า อย่าคิดมาก

10. ING 033

ING 033 New Member Member

13
    0
    0
    เห็นพี่บอกราคาดีดถึง 180,000 แล้วนะ

สวยครับ ครบดีกว่าของผมเยอะ เฮ้อดิ้นรนต่อไปกรู

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้