เอารูป น้องขาว MUGEN มาฝาก

การสนทนาใน 'ClubStream' เริ่มโดย obb_es, 27 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. obb_es

obb_es New Member Member

97
    9
    0
    เป็นรถ พี่ตี๋ เจ้าของร้านล้างรถ car magig ศรีนครินทร์

มูเกน ทั้งคัน ประทับใจช่วงล่างมากๆ ขับสบาย หนึบๆ

tui013 ถูกใจสิ่งนี้
  2. obb_es

97
    9
    0
    ภายใน ครบๆ

tui013 ถูกใจสิ่งนี้
  3. obb_es

97
    9
    0
    ท่อ มูเกน โช๊ค มูเกน

4. Alif & Otis

Alif & Otis New Member Moderator

1,696
    51
    0
    งามอย่างมีคุณค่าจิงๆ คันนี้.......:)

5. tiaw_joe

tiaw_joe New Member Member

605
    11
    0
    แจ่มจิงๆ

6. Pieak115PowerHaus

Pieak115PowerHaus New Member Member

266
    0
    0
    สวยมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

7. panya852

panya852 New Member Moderator

946
    15
    0
    สวยจิงๆ

8. auikung

auikung Member Member

587
    9
    18
    คันเนี่ยสวยมากคับ

ขับผ่านหน้าร้าน ยังต้องหันกลับไปมองเลย

9. cj_fit

cj_fit New Member Member

21
    1
    0
    แหล่มมากๆๆๆ

10. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    สวยมากๆเลยคับ อย่างโดนเลยคันนี้

11. Non_Rayong

Non_Rayong New Member Member

46
    1
    0
    สวยมากๆๆๆๆๆเลยครับ พี่อ๊อบ อยากได้ แบบนี้ สักคัน

12. NIPPON SHOP

NIPPON SHOP New Member Member

932
    5
    0
    งามอะ

13. kb75

kb75 New Member Member

3
    0
    0
    ถึงพี่ตี๋ เจ้าของร้านล้างรถ car magig ศรีนครินทร์

คืออยากจะถามว่า...พี่พอจะทราบไหมค่ะ ว่าจะหาซื้อไฟโคมดำ แผงด้านหน้า และกันชน แบบรถพี่ได้ที่ไหน พอดีต้องการอยุ่พอดี แล้วเปิดไปเจอรถพี่ ซึ่งแต่งคล้ายๆๆกันอ่ะค่ะ ช่วยบอกหน่อยนะค่ะ ขอบคุณค่ะ แอน

14. Alif & Otis

Alif & Otis New Member Moderator

1,696
    51
    0

ไม่แน่ใจว่าพี่เค้าจะเข้ามาอ่านรึป่าว

ไฟหน้าหายากหน่อย แต่ก้พอหาได้ ราคา สภาพปานกลาง 8000-10000
    ชุดแต่ง mugen 4 ชิ้น ของก็อป งานไฟเบอ รวมทำสี ไม่น่าจะเกินหมื่น ถ้าเอากะจังหน้าด้วยก้หมื่นนิดๆ
    ร้านที่ทำ เด๋วรอท่านอื่นมาแนะนำ

แต่ถ้าจะเอาของแท้ ทั้งชุดแบบของพี่เค้าก้หลายตังอยู่

ถ้าสนใจจิงๆก้โพสรายละเอียด เบอโทร ไว้ได้ครับ........:cool:

15. kb75

3
    0
    0
    ขอบคุณนะค่ะ และถ้าไม่เป็นการรบกวนจนเกินไป คือจริงๆๆๆแต่เดิมแอนแต่งรถแบบเดียวกันกะพี่เค้าเลยค่ะ แต่พอดีด้านหน้ารถประสบอุบัติเหตุนิดหน่อย เลยต้งอเปลี่ยนยกชุด ซึ่งชุดแต่งเดิมแอนเป็นของแท้เลยอยากจะได้ของแท้หนะค่ะ ช่วยบอกรายละเอียดของร้านที่หาซื้อได้ให้หน่อยนะค่ะ ทางเมล์นี้ [email protected] / [email protected] ขอบคุณพี่อีกครั้งนะค่ะ

16. kb75

3
    0
    0
    ขอบคุณนะค่ะ และถ้าไม่เป็นการรบกวนจนเกินไป คือจริงๆๆๆแต่เดิมแอนแต่งรถแบบเดียวกันกะพี่เค้าเลยค่ะ แต่พอดีด้านหน้ารถประสบอุบัติเหตุนิดหน่อย เลยต้องเปลี่ยนยกชุด ซึ่งชุดแต่งเดิมแอนเป็นของแท้เลยอยากจะได้ของแท้หนะค่ะ ช่วยบอกรายละเอียดของร้านที่หาซื้อได้ให้หน่อยนะค่ะ ทางเมล์นี้ [email protected] / [email protected] ขอบคุณพี่อีกครั้งนะค่ะ

17. obb_es

97
    9
    0
    ถ้าของแท้ คงต้องร้าน toon motorsport อะครับ แถวเพชรเกษม ลองดูเบอร์จากหน้าโฆษณาหนังสือautomobile อะครับ

ปล. เอารุปรถมาแบ่งกันชมบ้างซิครับ

18. ntkoong

ntkoong New Member Member

50
    1
    0
    เห็นรถเค้าแล้ว(พี่ตี๋)อยากสมัครเป็นน้องชายด้วย จะได้ไหมเนี่ย

19. tui013

tui013 New Member Member

1,777
    238
    0
    ช่างงามซะจิงๆ

20. AM@CITYMANIA

AM@CITYMANIA New Member Member

116
    2
    0
    สวย แจ่ม ครับพี่

21. ninekeng

ninekeng New Member Member

897
    70
    0
    สวยมากเลย อยากได้สักคันจัง

22. little0bear1

little0bear1 Guest

0
    0
    0
    ชอบเบาะครับ

ทำเบาะที่ไหน หรอ ครับ หรือว่ามาทั้งเบาะ ครับ

เท่าไรครับ ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้