ถามอีกนิดนะ

การสนทนาใน 'Motorcycle Forum' เริ่มโดย ""TERRIER"", 18 พฤศจิกายน 2005

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ""TERRIER""

""TERRIER"" New Member Member

17
    1
    0
    หัวเทียนของรถป๊อปสามารถใส่ของที่มีขายอยู่ทั่วไปได้มั้ยครับ ถ้าได้อยากทราบว่าต้องบอกคนขายว่ารัยอ่ะ (ขอบคุณที่ให้ถามครับ)

2. `Tao

`Tao New Member Moderator VIP

859
    11
    0
    :) คงต้องถอดไปเทียบดูน่ะครับ...คิดว่าอย่างนั้นน่ะ :)

:( ถ้าไม่ใช่ขออภัยด้วยครับ...รอพี่ ๆ น้อง ๆ คนอื่น ๆ มาตอบน่ะครับ :(

แก้ไขล่าสุด: 18 พฤศจิกายน 2005
  3. Tamiezx

Tamiezx New Member Member

21
    1
    0
    บอกคนขายว่าหัวเทียน 2 จังหวะเกลียวสั้นครับ (โดยปกติมี 2 แบบ เกลียวสั้นกับเกลียวยาว)แบบที่ไว้ใส่กับรถผู้หญิงเมื่อก่อนอ่ะครับเช่นพวก mate สปรินเตอร์อะไรทำนองนี้อ่ะครับ ตอบเท่าที่พอรู้อ่ะครับลองซื้อดูแล้วกัน หรือถ้าหาซื้อไม่ได้จริงๆ ก็เอาเกลียวยาวมาก็ได้แต่ว่าใช้แหวนรองเอาก็ได้ส่วนแหวนที่ใช้ก็หามาจากหัวเทียนเก่า ๆ ก็ได้เอาแค่ให้เกลียวเหลือเท่าเกลียวสั้นอ่ะครับ เท่านี้แล้วกันครับลองดูนะ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 18 พฤศจิกายน 2005
  4. mtb96

mtb96 New Member Member

253
    6
    0
    ถูกแล้วครับ

5. pickkyboy

pickkyboy New Member Member

216
    1
    0
    ขอบคุณครับ

6. GOB^MAX^

GOB^MAX^ New Member Member

160
    4
    0
    มาแอบหาความรู้ขอบคุณคับ

7. ""TERRIER""

""TERRIER"" New Member Member

17
    1
    0
    ขอบคุนมากครับ

8. jokeza

jokeza New Member Member

339
    3
    0
    ราคา ก็ 50 บาทไทยคับ โดนมาแล้ว

9. Tamiezx

Tamiezx New Member Member

21
    1
    0
    :D อั้นแน่แสดงว่าซัดบ่อยแหงๆ:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้