อยากได้สติ้กเกอร์club si

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย สมาชิกใหม่, 18 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    ต้องทำยังไงบางครับ

1. Mink_si

Mink_si New Member Member

430
    19
    0
    ง่ายมากครับ
    แค่เข้ามา มีตติ้งแล้วรู้จักกัน เท่านั้นเอง
    ยากไปมัยครับ

2. Charrotte

Charrotte New Member Member

794
    11
    0
    อยากไปมั้งอ่ะคับ แต่รอบนี้คงไปไม่ได้แร้วอ่ะ

ขอบคุน พี่ วา ที่โทรมาชวนนะครับ

ถ้ามีโอกาศจะไปแน่นอนงับ

3. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    แบบที่มิ้งค์ว่าเรยครับ อิอิ ติกเกอร์อยู่กะผมน่ะ มาเจอกันทำความรู้จักกัน แระก็เอาไปเรย

4. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ขออีกอันจิ :p:p

5. Milchan11

Milchan11 New Member Member

799
    6
    0
    -
    -ขออีกข้างด้วยคน ดิ อิ อิ :D:D

6. DOOK_CL1

DOOK_CL1 New Member Member

31
    1
    0
    อยากได้อีกคนครับ

7. racingX_girL

racingX_girL New Member Lady Member

98
    2
    0

ก่อนจะได้สติกเกอร์ รบกวนสมาชิกใหม่ทุกท่าน
    มารับมิตรภาพจากพวกเราก่อนเลยนะคะ ไม่ต้องรอรับบัตรคิวคะ 555

ยังไงมามิตติ้ง พบปะพูดคุย แนะนำตัวกันก่อนดีกว่าคะ มิตรภาพสำคัญเสมอออออออ

8. ECU 24

ECU 24 New Member Member

510
    7
    0
    อยากได้มังงะคับ

9. ECU 24

ECU 24 New Member Member

510
    7
    0
    อยากได้มังงะคับ

10. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

เห็นด้วยคะพี่มาร์ อะไรจะมาสำคัญเท่า มิตรภาพ ของพวกเรา:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้