มาแล้วครับตามคำเรียกร้อง MEETING FEBRUARY 2008

การสนทนาใน 'Pickup Freedom Club' เริ่มโดย The TUM, 19 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. The TUM

The TUM New Member Member

1,261
    8
    0
    :D ถ้าม้ายมีครายทักทวงผมขอเป็นวันที่ 8/02/2008 สถานที่ ปั้ม JET ศรีนครินทร์ ฝั่งบางนาอีกครั้ง แก้ตัวจะพาท่านปู ไป ดีดี คาเฟ่ รู้สึกว่าปวดหลังต้องเข้าพบหมอโดยด่วน อิอิ เอาเป็นการเป็นงานหน่อยครายมีความคิดเห็นขอความคิดเห็นด้วยครับพี่น้อง เราอยู่กานแบบพี่น้องเสนอความคิดเห็นการได้เต็มที่ อิอิ ครายว่าที่ไหนดี ที่ไหนสะดวกเชิญครับผม ;);)

2. Strada940

Strada940 New Member Member

769
    4
    0
    วันศุกร์ ช่ายไหมครับพี่หนุ่ม

แล้วรถจะติดไหม ถนนศรีนครินทร์ วันศุกร์

ขอข้อมูลเส้นทาง และ การเดินทางด้วยนะครับ เพื่อมีท่านสมาชิก ท่าใด ไม่รู้เส้นทาง

3. The TUM

1,261
    8
    0
    เปลี่ยนแปลงครับ ขอโทดครับ เป็นวันเสาร์ที่ 9 / 02/ 2008 ดูวันที่ผิดขอโทดครับ

4. The TUM

1,261
    8
    0
    เดี๋ยวลงแผนที่หั้ยครับ

5. Palm@i-teq

Palm@i-teq New Member Member

2,618
    17
    0
    พี่หนุ่ม ตรงแยกอุดมสุขอะเปล่าอะครับพี่

6. moomol

moomol New Member Member

797
    21
    0
    ว่าไงว่าตามกันค่ะ

7. ปั้ม jet นี่ อยุ่ แถวๆ เสรี ป่ะ คับ

8. The TUM

1,261
    8
    0
    ไม่ใช่ครับมาจากเสรียิงตรงไปปากนน้ำสมุทรปราการ เอาง่ายๆๆ เลยแม็คโคร คาร์ฟูร์ศรีนครินทร์ไปขึ้นสะพานข้ามแยกเทพารักษ์วิ่งไปเรื่อยๆๆๆจะมีปั้ม JET อยู่ซ้ายมือปั้มเดียว ส่วนท่านปูหรือท่านอื่นๆๆที่จะมาทางด่วนใหม่จากพระราม 2 หั้ยลงศรีนครินทร์แล้วหั้ยเลี้ยวไปทางสมุทรปราการวิ่งไปเรื่อยๆๆ ( เลย ดี ดี คาร์เฟ่ ) ไปนิดนึง จะมีปั้ม JET อยู่ซ้ายมือครับผม

9. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    อิอิ

10. moomol

797
    21
    0
    555+

มีใครไปบ้างค่ะเนี้ย

11. Palm@i-teq

Palm@i-teq New Member Member

2,618
    17
    0
    แหมถ้าเป็น Jet นั้นจะปั่นจักรยานซะเลยไม่เปลืองน้ำมัน

12. deknon

deknon Well-Known Member Privilege

1,753
    66
    48
    พี่หนุ่ม ดีดี อยู่ฝั่งตรงข้ามเจ็ทไม่ใช้เหรอคับพี่

13. Service Truck

Service Truck New Member Member

305
    2
    0
    ไกลจังพี่หนุ่ม

14. paisarn srikaset

paisarn srikaset New Member Member

67
    0
    0
    ขอแผนที่หน่อยนะ พี่หนุ่ม

เดียวหลงทางกลับมะถูก

เอิ้กๆๆๆๆๆๆๆๆ

15. mail_poo

mail_poo New Member Member

3,298
    14
    0
    บอกทางให้ถูก ๆ หน่อยละกัน.........เด็กถิ่น บอกทางผิดอยู่เรื่อย ................อิอิ

ส่วนเจ้าตั้ม.......บ้านอยู่นนท์ ทำไมถึงรู้ดีจังว่า ดีดี คาเฟ่ มันอยู่ฝั่งไหน .......จำแม่นกว่าเด็กถิ่นอีก..........น้องมล เช็ค ด่วน !!

16. The TUM

1,261
    8
    0
    มาหน่อยเถอะพี่

ไกลที่ไหนนอกรอบปีที่แล้วไกลกว่านี้เขายังไปกันเลย ครับ

17. mail_poo

3,298
    14
    0
    ถ้าไม่ไปเที่ยวนี้...........ท่านหนุ่ม ประกาศแต่งงานแล้วออกจากวงการ เรยนะคร้าบพี่น้อง.............อิอิ

18. The TUM

1,261
    8
    0
    แผนที่ครับ

ตามแผนที่ ที่ผมทำนั้นจะบอกว่าท่านที่มาจาก ซีคอน เสรีเซ็นต์เตอร์ วิ่งยาวไปเลยครับขึ้นสะพาน 3 สะพาน วิ่งไปเรื่อยๆๆ ด้านขวามือท่านจะเป็นโลตัล ปั๊ม JET จะอยู่ซ้ายมือท่าน จะมีปั๊ม JET อยู่ปั๊มเดียว

ส่วนท่านที่มาจากทางด่วนพระรามสอง - บางนาให้ลงถนนศรีนครินทร์มุ่งหน้าไปทางสมุทรปราการวิ่งไปเรื่อยๆๆก็จะเจอปั๊มครับ อยู่ซ้ายมือ

และท่านที่มาจากทางด่วนบางนาเส้นบางนา - ตราดให้วิ่งเส้นบางนา-ตราดออกคู่ขนานตรง เซ็นทรัล แล้วออกซ้ายที่ที่เขียนว่าถนนศรีนคริทร์ขึ้นสะพาน 3 สะพาน ก็จะเจอปั๊ม JET อยู่ซ้ายมือครับ:D:D:D

19. paopao

paopao New Member VIP

786
    5
    0
    ไปไม่ถอก..

20. moomol

797
    21
    0
    ถ้าใครคิดจะโทรถามทางพี่หนุ่ม บอกพี่หนุ่มนะค่ะว่าขอคุยกับคนข้างๆพี่หนุ่มเพราะกลัวพี่หนุ่มบอกทางหลงอีก อิอิ
    เพราะพี่ปูเคยเจอมาแล้ว

***ล้อเล่นนะค่ะพี่หนุ่ม***

21. The TUM

1,261
    8
    0
    มาไม่ถูกโทรมาถามนะครับ ยินดีรับใช้

22. Strada940

769
    4
    0
    โทรถามพี่ปู ก็ได้ครับ พี่ปู ชำนาญ

อิอิ

23. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    ถ้า ถึง วันนั้น รถ ผม วิ่ง ได้ แล้ว จา ไป อย่าง แน่ นอน คับ

ครั้ง นี้ ไม่ ผิด สัญญา คับ ( ถ้า รถ ผม ขับได้ นะคับ )

24. mail_poo

3,298
    14
    0
    ปั๊มเจ็ทอยู่ตรงไหนอ่ะ ไม่รุจัก.............จำได้แต่เรื่อง ดีดี...........อิอิ

25. deknon

deknon Well-Known Member Privilege

1,753
    66
    48
    555++ พี่ปูก็

26. Strada940

769
    4
    0
    จำแม่นเลยนะเนี่ยพี่ปู

สงสัยฝังใจ จริงๆ

27. The TUM

1,261
    8
    0
    นี่ขณะวิ่งผ่านยังจำฝังใจขนาดนี้เลยเลยถ้าเข้าไปนั่งแล้ว..................................จะจำไปอีกนาน อิอิ

28. moomol

797
    21
    0
    ปั้มกว้างดีค่ะ ไปมาแล้วเมื่อวานนี้ อิอิ

ที่ตากอากาศบางปู สวยดีค่ะ นกเยอะมากกกกกกกกก สวยมากกกกกกกกก

29. Strada940

769
    4
    0
    นั่นแน่ น้องมล ไปกับหนุ่มที่ไหนมา อิอิ

30. mail_poo

3,298
    14
    0
    นั่นอ่ะดิ ไปกับหนุ่มที่ไหนหว่า..........ไอ้เด็ก อวบ ๆๆๆๆๆ

บ้ารึป่าว ไปเที่ยวปั๊ม......อั่ก อั่ก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้