แจ้งข่าวครับ ด่วน...............

การสนทนาใน 'Van Only Club' เริ่มโดย mayuct, 26 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mayuct

mayuct New Member Moderator

941
    4
    0
    ตกลงสรุปว่า เราจะมิตติ้งกันในวันที่ 2 กุมภา น่ะครับที่ร้านบางปะกงกุ้งเผาแถวบ้านผม ห้องคาราโอเกะ เดี๋ยวผมจะโทรไปจองให้ เจอกัน 1ทุ่มน่ะครับ มีใครไปบ้างช่วยลงชื่อไว้ด้วยน่ะครับ ผมจะได้จองให้ได้เพราะมันมีห้องเล็กห้องใหญ่ ใครมาไม่ถูกโทรหาผมได้ครับ เบอร์089-1783064 ครับผม

ป.ล. มันเปงร้านบุฟเฟ่หมูกระทะน่ะครับ แต่มีให้อินทุกอย่างแม้กระทั้งเนื้อเข้เนื้อเก้ง รับลองอหร่อยครับ:D:D:D

2. nai_tot

nai_tot New Member Member

471
    5
    0
    ได้รับข้อความแล้วขอบคุณครับเมย์ แต่..............

จะบอกว่าผมไปไม่ได้ต้องไปอยุธยา ก็ขอให้สนุกกัน
    เดินทางปลอดภัยใครขับก็อย่าเมามาก แล้วผลประชุม
    เป็นไงมาเล่าให้ฟังด้วยนะครับ

3. mayuct

941
    4
    0
    ม่ะเปงรายครับป๋า แต่ถ้ากลับไวก็แวะมาก็ได้น่ะครับ อิอิ และขอเพิ่มเติมน่ะครับ ใครคิดว่าชัวแจ้งด่วนเลยน่ะครับขอไม่เกินวัน พฤหัส น่ะครับเพราะห้องมันจะต้องจองน่ะครับและมันมีทั้งห้องเล็กห้องใหญ่ ถ้าสรุปยอดได้ไว้ผมจะได้เลือกห้องแล้วโทรไปจองได้ถูกครับ แล้วเดี๋ยวสันจะอภินันท์นาการเหล้า1ขวดน่ะครับ เอาไปกินที่ร้านได้โดยไม่เสียค่าเปิดครับ ใครมาไม่ถูกก็โทรหาผมน่ะครับ แต่ถ้าใครที่เคยมาบ้านผมแล้ว ร้านอยู่ใกล้บ้านผมมากๆ ขับรถไม่เกิน2นาทีถึงเลยครับ อิอิ

4. san leo

san leo New Member Member

760
    2
    0
    จจัดปาย......มีเหล้า ขาว อยู่ 1 ขวด....อิอิ

5. SungKung - P R E G I O -

SungKung - P R E G I O - New Member Member

72
    0
    0
    เสาร์ นี้ใช่มะครับ ร้านอยู่แถวตัดใหม่ หรือเปล่าครับ

6. mayuct

941
    4
    0
    ใช่แล้วครับ แต่ไม่แน่ว่าเสาร์นี้อาจจะเลื่อนน่ะครับ เพราะเมื่อเช้าแชมป์โทรมาบอกว่า เสาร์นี้ไม่แน่แชมป์อาจต้องพาพ่อไปธุระ แต่เดี๋ยวยังไงพรุ่งนี้แชมป์จะโทร confrom อีกทีคับ แล้วผมจะมาลงบอกให้รับทราบโดยทั่วกันจ้า

7. nai_tot

nai_tot New Member Member

471
    5
    0
    เพี้ยง อย่าเป็นเสาร์นี้เลย

8. san leo

760
    2
    0
    รอ คำตอบ....

9. ไปด้วยได้ปะ

ไปด้วยคนได้ปะ

10. san leo

760
    2
    0

มาได้เลยจ้า...:D

11. mayuct

941
    4
    0
    ด่วนครับ เข้ามาอ่านกันด้วย ตามคำภาวนาของป๋าครับ เลื่อนวันมิ้ตติ้งเป็นวันเสาร์ที่ 9 กุมภาครับ เพราะเสาร์นี้แชมป์ติดงาน
    จึงเรียนมาเพื่อทราบโดยทั่วกันจ้า ส่วนเวลาเลื่อนมา1ชั่วโมงหล่ะกันดีไหมครับเปง6โมงเย็น

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้