NV SR20det

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย roen, 20 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. roen

roen New Member Member

15
    0
    0
    สวัสดิ์ดีครับสมาชิกใหม่ครับ
    มีพี่ๆวาง SR20det บ้างไหมครับ

2. nv สีฟ้า

nv สีฟ้า New Member VIP

509
    41
    0
    :D:D.............พี่ๆๆ..เครื่องเดิม หัวใจยิ่งกว่า SR ทุกคนครับ.............:ยินดีตอนรับคร๊าบบบบบบบบบบ...............D:D

3. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    นั่นแหละ ตัวจริง เสียงจริง พี่ชาย อิอิอิ

4. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    เครื่องเดิมแต่ใจเกินคับ
    อิอิ

5. MR.JUNLANOP

MR.JUNLANOP Active Member Member

523
    29
    28
    อยากให้ NV ตัวแรง มาแจ้งเกิดแถวบ้านผมจัง วันเสาร์ น่าจะไม่ต่ำกว่า 90 คัน

คลอง 5 ดี ๆ เลย มีทั้งเบนซิน ดีเซล โหย สุด ๆ ครับ ปากซอยกันเลยทีเดียว

ม่ะวานผมเลยออกไปแวดด 2 รอบ แต่สุดท้าย ได้ลองกับพี่ในหมู่บ้าน ตาโต B16 คับ
    อิ ๆ โดนเลยคับ ประมาณ 1 คันรถ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 20 มกราคม 2008
  6. kooknv

kooknv New Member Member

319
    13
    0
    ใจเกินร้อย ครับ..........เดิมๆๆๆๆๆๆ

7. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    ผมเกินร้อยครับ M 150 คับ555

8. Kobkero

Kobkero New Member Member

559
    24
    0
    ตอนนี้ใจเหลือ50ครับ งดใช้รอบจัดอิอิน้ำมันแพง

9. MR.JUNLANOP

MR.JUNLANOP Active Member Member

523
    29
    28
    ลืมไปครับ

ยินดีต้อนรับนะคร๊าบบบ
    คนวางก้อ คันสีฟ้าเลยคับ อิ ๆๆ
    ส่วนคนอื่นก้อ ตามนั้นครับ เครื่องเดิม แต่ใจเกินร้อยคับ

10. ดีคับ
    Ga16 คับ

11. King_Kong

King_Kong New Member Member

16
    0
    0
    อยากให้ NV ตัวแรง มาแจ้งเกิดแถวบ้านผมจัง วันเสาร์ น่าจะไม่ต่ำกว่า 90 คัน

คลอง 5 ดี ๆ เลย มีทั้งเบนซิน ดีเซล โหย สุด ๆ ครับ ปากซอยกันเลยทีเดียว

ม่ะวานผมเลยออกไปแวดด 2 รอบ แต่สุดท้าย ได้ลองกับพี่ในหมู่บ้าน ตาโต B16 คับ
    อิ ๆ โดนเลยคับ ประมาณ 1 คันรถ
    ที่ไหนครับ แล้วเสาร์หน้ามีอีกไหมครับ ถ้ามีผมไปแน่นอนครับ หรือโทรหาผมก็ได้ครับ 081-8348678 แต่ต้องงีเงินเดิมพันนะครับ

12. MR.JUNLANOP

523
    29
    28
    มีทุกเสาร์คับ

เรื่องวางเงิน มีแน่นอนเช่นกันครับ แต่จะจัดกับใคร ผมก้อไม่รู้ต้องทำไงอ่ะสิ อิ ๆๆ

จอดกันเต็มเหนี่ยวเลยคับ อย่างกะในหนัง ที่ไหน ผม PM ไปและกันคับ เด๋วงานเข้า อิ ๆ

13. ga 16 ตลอด

14. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    ยินดีต้อนรับครับ:D

15. โหงว

โหงว New Member Member

39
    0
    0
    สวัสดีครับ..เครื่องคาบูร์ครับ แรงเหมือนกันครับ..แต่เป็นแรงบรรณดาลใจนะครับ..ฮิฮิ

16. green nv #032

green nv #032 New Member VIP

2,789
    89
    0
    พี่ไก่ nv สีฟ้า ย่านพระนคร ตอนนี้รถยกสูงๆอยู่
    อีกคันสีเหลืองย่านฝั่งธน แว่วว่ามี 12 วิ
    ส่วนผมก็คาร์บูธรรมดาๆ...:D

น้องหน่องลงไปหวดกะเค้าด้วยเหรอเนี่ยอิๆ...:cool:

17. เครื่องเราแค่ 110 ตัว หวดกะ B16 170 ม้า เค้าหนีเราได้แค่ช่วงคันเดียว แค่นี้ก็ยืดได้แล้วหน่อง:cool:

18. Kobkero

559
    24
    0
    นั่นดิคับ แคมกะดิกก็ไม่มี ยืดอกพกถุงเลยแบบนี้

19. ***_NASE_***

***_NASE_*** New Member Member

409
    13
    0
    ผมเครื่องเดิมเน้นประหยัดเพราะยุกนี้น้ำมันแพง แต่งภายนอกสวยๆก็พอไว้รับสาวดีกว่าครับ ขายต่อได้ราคาอีกด้วย

20. เห็นหน่องวิ่งอยู่เหมือนกันครับ แต่ทักไม่ทันมันเร็วเหลือเกินครับ
    สำหรับคนที่จะวิ่งเดิมพันนะครับอยากวิ่งกับคันไหนบอกผมเลยเดี๋ยวจัดให้ครับ
    ถ้ามาแล้วก็เลือกเลยครับเพราะทุกคนที่มาวิ่งหัวใจนักซิ่งอยู่แล้วไม่ได้คิดจะกินตังค์ครับ
    ปล.แล้ววันเสาร์เจอกันครับ

21. MR.JUNLANOP

523
    29
    28
    น้องแถวบ้าน อัดคลิปมา แต่มันนิดเดียวอ่ะครับ

คันหน้าตาโต คันหลังรถผม(โดน อิ ๆ) 64.6 kb

View attachment 860392

22. MR.JUNLANOP

523
    29
    28

โห ไม่แรงขนาดนั้นครับ

เอิ่มมม พี่โน๊ตครับ พอจะรู้ราคาหน้าตัดไฟเต็มบ้างไหมคับ

23. King_Kong

King_Kong New Member Member

16
    0
    0
    เห็นหน่องวิ่งอยู่เหมือนกันครับ แต่ทักไม่ทันมันเร็วเหลือเกินครับ
    สำหรับคนที่จะวิ่งเดิมพันนะครับอยากวิ่งกับคันไหนบอกผมเลยเดี๋ยวจัดให้ครับ
    ถ้ามาแล้วก็เลือกเลยครับเพราะทุกคนที่มาวิ่งหัวใจนักซิ่งอยู่แล้วไม่ได้คิดจะกินตังค์ครับ
    ปล.แล้ววันเสาร์เจอกันครับ
    ได้ครับ ถ้ายังไงวันเสาร์โทรติดต่อผมได้เลยครับ แล้วนัดกันก่อนว่าจะเจอที่ไหนครับ แล้วค่อยไปพร้อมกันครับ

24. pungpon

pungpon New Member Member

180
    13
    0
    :eek:เห็นแล้วอยากไปดู หน่อง PM มาทีนะว่าอยู่แถวไหน:D

25. nv สีฟ้า

nv สีฟ้า New Member VIP

509
    41
    0
    :D............เกษตร-นวมิน หน้ากุ้งเต้นเหรอหน่อง....หรือที่ไหน.....

26. Kobkero

559
    24
    0
    อยากเห็นสีฟ้าวิ่งมากอะคับพี่ไก่ ยังไม่เคยเห็นเป้นบุญตาเลย

27. ถ้าคันสีฟ้าลง ขอข้ามฝากไปดูเป็นบุญตา สักครั้งในชีวิต ก็ไม่เสียชาติเกิดแล้ว

28. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    ผมเห็นวิ่งบ่อยครับเอนวีสีฟ้าๆน่ะ วิ่งหลบสากกะเบือเมียไง กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกก

29. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0

หน่องตัดหน้าบางแต่ คาน ห้าพัน ครับไม่เกิน ยังไม่ได้ต่อ มีหลายอันเลย น้องจาไปเอาบอกพี่ พี่พาไปครับ
    เอารถบอษัท ขนให้เอาป่าววววววว

30. MR.JUNLANOP

523
    29
    28
    ขอบคุณพี่แจ๊คมากเลยครับ :)

อิ ๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

งั้นถ้าพร้อมม่ะไหร่ เด๋วโทรหานะครับ
    ขอบคุณคร๊าบบบบบบบบบบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้