เล็กๆน้อยๆสำหรับคนที่เดินท่อลอดถังน้ำมัน

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย kamikaza, 21 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kamikaza

kamikaza New Member Member

434
    2
    0
    ดังรูปอ่ะครับ ผมเดินลอดถึงแต่ก็มีความกลัวว่าถังจะร้อนก็เลยไปซื่อแผ่นกันความร้อนมาติดดังรูปอ่ะครับนำไปใช้ได้นะครับไปได้จดสิทธืบัตร :D:D:D:D:D:D:D

2. indytrade

indytrade New Member Member

379
    22
    0
    ถ้าใช้ผ้าพันท่อ ไม่ดีกว่าหรอครับ. .

3. kamikaza

kamikaza New Member Member

434
    2
    0

4. watee.vce

watee.vce New Member Member

171
    3
    0
    than k you

5. etee

etee New Member Member

181
    0
    0
    โอว..ดาวเทียม.....

6. EEED8888

EEED8888 New Member Member

16
    0
    0
    ล้าง อัดฉีดใต้ท้อง ฝนตก ทำงัยครับเนี่ย

ล้าง อัดฉีดใต้ท้อง ฝนตก ทำงัยครับเนี่ย ระวังน้ำสะสม (แหล่งเพาะสนิม)ที่ฉนวน นะครับ :sad:
    ท่อสวยครับ คนขับตามหลังถึงจะรู้ :) ต้องบอกให้รู้ถึงจะได้ดู (ตอนมิ๊ตติ้ง ):eek:

แก้ไขล่าสุด: 21 มกราคม 2008
  7. GaB

GaB New Member VIP

1,643
    70
    0
    แจ่มครับ

แต่ชอบรูปส่วนตัวข้างๆจังเลย อิอิ:eek:

8. darknovic

darknovic New Member Member

2
    0
    0
    สวยๆๆ แต่ของผมท่อเหล็กอะ เน้นพันท่อดีกว่า งิงิ เอาสีแจ่มๆ

9. oodudom

oodudom New Member Member

190
    4
    0
    ใช้ผ้าพันท่อดีกว่าครับ
    วัสดุฉนวนตัวนี้ ละลายไฟนะครับ
    เพราะเป็นฟอยด์อย่างบางเฉียบประกบด้วยโฟม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้