มีเรื่องจะรบกวนทุกท่านในบอร์ดนี้หน่อยคับ

การสนทนาใน 'Minibike Society' เริ่มโดย jingjoe, 10 พฤษภาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jingjoe

jingjoe New Member Member

139
    1
    0
    พอจะมีใครที่อยู่หรือมีคนรู้จักอยู่แถวพาต้าปิ่นเกล้า หรือตีนสะพานปิ่นเกล้า หรือ ช่วงสะพานพระราม 8 บ้างอ่ะคับ ผมจะให้ช่วยตามหารถ honda wave 125 ตัวใหม่ สีส้ม-ขาว ทะเบียน 686 หรือ 868 เนี่ยแหล่ะคับ ท่อดังๆ (แต่ไม่ค่อยวิ่งอ่ะคับ) เรื่องมันมีอยู่ว่า เมื่อวานตอนเย็นผมกำลังขี่รถไปมหา'ลัย มันก็ขี่ตามผมมาแล้วมันก็เอามีดฟันที่หลังผมอ่ะคับ (โคดงงอ่ะคับ ไม่รู้ว่ามันเป็นใครมาจากไหน แต่ผมจำหน้าไอ้ตัวที่มันฟันผมได้ เพราะมันไม่ได้ใส่หมวก) ตอนนี้ผมกำลังตามล่ามันอยู่ ถ้าเกิดมีใครพอจะรู้เบาะแสยังไง รบกวนช่วยโพสบอกด้วยนะคับ เพราะต้องการตัวด่วนมากๆ ขอขอบคุณมากๆ คับ

ปล. ถ้าใครมาแถวๆ นี้ก็ระวังๆ ตัวกันด้วยนะคับ

2. BALLGT

BALLGT New Member Member

608
    4
    0
    ทราบคับพี่โจ้

3. `Tao

`Tao New Member Moderator VIP

859
    11
    0
    เพื่อนท่านหรือท่านมีเรื่องอะไรกันมาหรือเปล่าครับท่าน น่าจะเป็นการฟันฝาก :confused: :confused: :confused:

4. up_banana

up_banana New Member Member

79
    1
    0
    แล้วท่านเป็นอะไรมากมั้ยครับ อันตรายจริงๆครับ

5. jingjoe

139
    1
    0
    ผมกล้ายืนยันนะคับ ว่าผมกับเพื่อนๆ ไม่มีเรื่องแน่ๆ คับ ผมหลบทันคับแต่ก็โดนแบบถากๆ อ่ะที่หลัง ขอบคุณมากนะคับ

6. `Tao

`Tao New Member Moderator VIP

859
    11
    0
    ครับ หายไว ๆ ครับ :) :) :)

7. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    ระวังรักษาตัวด้วยครับโจ้เด็กสมัยนี้มันแย่ครับแจ้งความหรือยังครับเป็นไรมากไหมครับ......ช่วงนี้ดวงไม่ค่อยดีนะครับเป็นห่วงๆระวังนิดนึงครับ....

8. jingjoe

139
    1
    0
    ขอบคุณมากคับ

ไม่ได้แจ้งความอ่ะคับ ไม่รู้จะแจ้งทำไม เพราะตอนที่โดน โดนกลางสี่แยกอรุณอมรินทร์ ตำรวจแม่งยืนดูกันเพียบอ่ะคับน้า ขอบคุณมากคับน้า

ปล. ยังไงก็ฝากตามหาด้วยนะคับ (ยังจะตามมันต่อไป)

9. god army

3,198
    77
    0
    ตำรวจพึ่งได้เหร๊อๆของผมแม่งพอกันตั้งด่านหน้าหมู่บ้านตีกันในหมู่บ้านกว่าจะเข้ามาระงับเหตุเป้นชั่วโมงมาถึงก็ด้อมๆมองๆแล้วก็ขี่รถกับไป.....เก่งแต่จับมอไซต์ แดกเงินเดือนจากภาษีประชาชน"ตอนดึกๆเวลาแควนเครื่องแบบ เครื่องแบบไม่ร้องให้บ้างหรือไง"

10. taw_4Mini

taw_4Mini New Member Member

43
    1
    0
    มาแบบเข้าใจมากเลยนะเนี่ย

11. Cheezer

Cheezer New Member Member

257
    0
    0
    หายไว ๆ นะครับ และขอให้เจอตัวคนที่ทำไว ๆ

รักษาตัวด้วยครับ
    :)

12. tuche

tuche New Member Moderator

307
    4
    0
    เป็นอะไรมากรึป่าว ขอให้เจอตัวมันไว ๆ นะ

ส่วนพวกตำหนวดเนี่ย อย่าไปหวังพึ่งอะไรเลย เสียอารมย์ป่าว ๆ

13. god army

3,198
    77
    0
    "ก็โดนมาเหมือนนี่หว่า"

14. Mint_ZR

Mint_ZR New Member Member

142
    1
    0
    ถ้าเจอ ฟาก ให้มันฟัน อีกที ดิพี่ จะดูว่าเข้าป่าว อิอิ หายไวๆคับ ขวัญเอย ขวัญมา..

15. jingjoe

139
    1
    0
    ขอบคุณมากคับทุกท่าน ตอนนี้เรียบร้อยแว้วคับ....อิอิ:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้