เดือนนี้จะมีมี้ตติ้งเปล่างับ

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย <<< JobsilrA >>>, 15 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    ถ้ามีมีตติ้งยังไงรบกวนโพสบอกด้วยนาคับ ไม่อยากรอนานอยากเจอพี่ๆเพื่อนๆทุกคนคับ

2. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    ...ช่วงนี้คงจะต้องไว้อาลัย...ให้กับ สมเด็จพระพี่นาง อ่ะคับจ๊อบ.....เลื่อนๆไปก่อนเนอะ...ได้เจอกันแน่คับไม่ต้องห่วง...อิอิอิ

3. 406sR_SabA

406sR_SabA Member Member

131
    3
    18
    มีลางว่าต้องมีทติ้งตอนผมขึ้นญี่ปุ่นอีกแน่ๆเลย..............อดแน่เรา

4. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    ได้เลยคับงั้นไปตามกระทู้ข้างล่างไหมคับ ไปผับกันดีก่า 555

5. soda_za

soda_za New Member Member

518
    5
    0
    นอกรอบๆๆๆ

6. gaszohol

gaszohol New Member Member

643
    4
    0
    ผมอยากแนะนำร้านที่นครปฐมครับ ......ถ้าจะมี้ตติ้งกันอ่าคับ
    เป็นร้านเปิดใหม่ บรรยากาศดีมั่กๆครับ มีทะเลสาปน้อยๆด้วยครับ อิอิ
    แต่แค่แนะนำนะคร้าบ เอาตามสะดวกครับผม
    ผมลองไปนั่งมากะเพื่อนๆคับ ราคาไม่แพงอย่างที่คิดเลยคับ

7. ♂ifoni♀

♂ifoni♀ New Member Member

670
    5
    0
    แถวไหนของนครปฐมหรือครับ...ร้านไรหว่า...หาร้านแบบนี้อยู่น๊ะคับ

8. gaszohol

643
    4
    0
    :)ในเมืองเลยคร้าบ...........
    บรรยากาศร้านผมรับประกันครับ :p
    ราคาเพื่อนๆผมไปเซอเวย์มาแล้ว ไม่แพงอย่างที่ตามองคับ :D
    อยู่กลางใจเมือง บริเวณ สระบัวครับเข้าไปตรงแยก โรงแรม เวลง่าคับ
    แล้วจะมองเห็นร้านทันที สวยงามเด่นชัดเจนค้าบ
    ไม่ได้ค่าโคนาเลยนะเนี่ย โคนาซะเยอะเชียว - -* อิอิ

9. <<< JobsilrA >>>

936
    4
    0
    นจัดนัดนอกรอบดีกว่าคับ นานๆที พี่ก้อบก่อหวอดทีพี่ นานแล้วไม่ได้มีนอกรอบ เหอๆๆ ปล ว่างจันทร์ถึงศุกคับ เสาร์อาทิตติดงานถึง1ทุ่ม

10. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    ถ้าอยากมีเดี๋ยวจะจัดนอกรอบให้นะคับจ๊อบ...กุมภานี้เจอกันๆ

11. soda_za

soda_za New Member Member

518
    5
    0
    หิวเหล้าแว๊ว...

12. tump

tump New Member Member

230
    3
    0
    นอกรอบเลยครับ

13. <<< JobsilrA >>>

936
    4
    0
    นั่นไงปั่นขึ้นจนได้ เหอๆๆ ไปกินเหล้ากันคับพี่น้องชาวสิงคับ

14. <<< JobsilrA >>>

936
    4
    0
    แต่เสาร์อาทิตผมว่างหลัง 2ทุ่มนะคับ

15. gaszohol

643
    4
    0
    จะมากินที่นครปฐมอ่ะป่าวค้าบ........พี่โบว์บอกโซ่ด้วยนะค้าบ
    เด๋วจะไปจองโต๊ะให้ค้าบ เอาชั้นบนหรือชั้นล่างดีค้าบ อิอิ
    ผมว่าชั้นบน บรรยากาศน่าจะดีนะคับ โล่งๆ เย็นๆ สบายๆ
    แล้ว ว่ากันคร้าบ

16. God level

1,028
    14
    38
    มันอยู่ที่ว่า..มีสาวเยอะม่ะคับโซ่....5555+

17. <<< JobsilrA >>>

936
    4
    0
    เอางี้ดิคับ ผลัดกันอยู่บนและล่างในวันเดียวกัน ผมว่าน่าจะกินเหล้ามันขึ้นครับ ฟันธง เหอๆๆ

18. <<< JobsilrA >>>

936
    4
    0
    เป็นไปได้ผมก็อยากไปร้านนั้นนาเพราะว่าผมอยู่หนองแขมครับไกล้ๆ เหอๆ

19. gaszohol

643
    4
    0
    :Dพี่โบว์คับ สาวๆมันมีแน่นอนคับ อิอิ:p
    อยู่ที่ว่า จะกล้าเข้าไปชาทหรือป่าวคับ อิอิ :D

ปล.ว่าแต่พี่ จ้อบ ชอบอยู่ล่างหรือบนล่ะคับ อิอิ....:p
    ผมว่าได้ทั้ง2เลยล่ะมั่งคับ ฮ่า ฮ่า :D
    อะล้อเล่งค้าบ หรือพี่โบว์ด้วย 5555+

20. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38

เอา ชั้น บน หรือ ชั้น ล่าง...............ดีทั้ง คู่ ครับ เหอๆๆๆๆๆๆ :D:D:D:D

21. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38

ดี น่ะ ที่ แค่ ข้าง บน กับ ข้าง ล่างง

แต่ ถ้า หน้า กับ หลัง นี้ พี่โบว์ แย่ เลย น่ะ เนี๊ยะ .................:sad::sad:

22. God level

1,028
    14
    38
    มันยังเหมือนเดิมเด๊ะเลยนะโอม...

23. <<< JobsilrA >>>

936
    4
    0
    โอมมันหื่นปนกับออกอาการแฮะ ปล นานๆทีอยู่ข้างๆก็ดีเหมือนกันนะคับ มุมิ

24. ♂ifoni♀

670
    5
    0
    นครปฐมแค่นี้...กินเสร็จ..ก็ไปนอนหัวหินต่อ..โอ้ว..สวรรค์...

25. 406sR_SabA

406sR_SabA Member Member

131
    3
    18

ทริปนี้น่าสนใจ...อิอิ เดี๋ยวพาทัวหัวหิน...เคยไปเรียนอยู่ปีกว่ารู้ทุกซอกเลยคราบบบบบ:D

26. <<< JobsilrA >>>

936
    4
    0
    ผมว่าเอาไปเอามาจะเป็นคลับปื่นกันแล้วนาคับ เหอๆ

27. ohmmemy

1,077
    4
    38

อาบ น้ำ ด้วย มะเพ่ นวด ด้วย เหอๆๆๆๆๆ :D

28. yves_zaa

yves_zaa New Member Member

33
    0
    0
    โอ๊ะๆๆๆ วันนี้ ม่ายมีรายทำ พ่อห้ายเข้ามาหาของ เลยแวะมา อะ กรู๊ววววววว

29. ♂ifoni♀

670
    5
    0
    มาหาของไรแถวนี้อ่ะคับ....

แล้วเจ้าโอม....อ่ะ..ชวนอ่ะ...มีตังแล้วหรอ

30. gaszohol

643
    4
    0
    ไปกานหย่ายยยยแล้วคร้าบบบบ
    อาบน้ามผมขอไม่นะคับพี่ ไม่ไปไม่ได้แล้วววว 555+

ปล....ชอบดิสเพลคนนั้นจัง เขียวเหลือง แดง 555+

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้