มีใครเล่นเกม tokyo xtream racer drift มั่งคับ

การสนทนาใน 'Game & Hobby' เริ่มโดย mai_mugen33, 11 พฤษภาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mai_mugen33

mai_mugen33 New Member Member

19
    0
    0
    ถามหาคนเล่นเป็นเพื่อนอ่ะคับอยากทราบว่าถึงไหนกันแล้วคับ

2. <NiSSAN-LoVeR>

<NiSSAN-LoVeR> New Member Member

55
    2
    0
    เพิ่งซื้อมาเล่นเอง ใช้ starlet โบ อยู่ 86 ไม่รุ่ง อ่ะ

ถาคนี้รถน้อยไปนิดตอนเริ่มเกม บวก ความยากขึ้นเยอะมากๆๆ

ศัตรูกวน ตีน สุดๆ มันพุ่งชนเราเข้าโค้งซะงั้นอ่ะ แต่ก็ชอบ cg ครับสวยเหมือนเดิม

3. Nguang

Nguang New Member VIP

171
    7
    0
    หูย......................อยากเล่นๆ เกมใหม่ออกเพียบเลย แต่เพล2ไม่อยู่แล้วง่า ฮือๆ

4. THIRD_R30

THIRD_R30 Active Member VIP

2,482
    14
    38
    ว่างๆจาไปนั่งเล่นบ้านพี่ใหม่นะ อิอิ

5. Kritorm_

Kritorm_ Guest

0
    0
    0
    วันนั้นจะซื้อแล้วพอดูปกหลัง ในรูปตัวอย่างมันเหมือนกะเกม Kaido Racer เลยอะ
    ใครที่เล่นอยู่ตอบหน่อยว่ามันอันเดียวกันรึเปล่าครับ

6. Hanaka5555

Hanaka5555 Active Member Moderator VIP

1,565
    19
    38
    ช่ายครับอันเดียวกานครับ

7. aifz`|mP|2eZa

aifz`|mP|2eZa New Member VIP

132
    4
    0
    เนื้อหา ก็เหมือนๆกันหละ
    kaido racer แต่งได้เยอะกว่าอีก

8. HD

HD Guest

0
    0
    0
    TXR

ถึง สนาม Rokko Front (ด่าน 4) แล้ว

9. Preople

Preople New Member Member

203
    4
    0
    ยังไม่ได้เล่นเลยอ่ะ....เล่นอีกอันนึงไม่มันเลยยากมากเอารถไม่อยู่

10. Tong_w124

Tong_w124 New Member Member

54
    0
    0
    เล่นถึงสนามที่ 2 แล้วครับ โดยรวมถือว่าokครับ แต่ของแต่งน้อยไปหน่อย:)

11. KNoTTo

KNoTTo Member Member

45
    0
    6
    อ่า....ไม่ได้การและ

เคลียร์ทุกสนามได้หมดแล้วครับ แต่ยังชนะพวกคู่แข่งไม่หมดทุกคัน มันกวนตรีนไม่ค่อยอยากจะโผล่มาให้แข่งด้วย มีทริคอยู่นิดนึงไม่รู้จะเหมือนกันทุกคนหรือเปล่า ถ้าอยากเคลียร์สนามและให้slasher(หัวหน้า)ให้โผล่มาเร็วๆ ให้เข้าสนามในช่วงกลางคืน แล้วเล่นให้ชนะในทุกรอบในที่นี้หมายถึงเวลาเข้าสนามแล้วชนะหมดทั้ง Down hill ,Climp hill เสร็จแล้วออกมาแล้วเข้าไปใหม่ เล่นจนกว่าลานจอดจะไม่มีรถคู่แข่งแล้ว ไม่เกิน 2-3 วัน Slasher มันจะมา massage มาท้าเราครับ เป็นเกมส์ที่มันส์มาก ถ้าไม่ติดว่าโหลดช้า และของแต่งน้อยไปนิ๊สนึง รับรองสะใจ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้