FMM ฉบับที่ 19 วางแผงแล้วครับ (มีรูปลงแล้วนิดหน่อย)

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย golf the zeed, 21 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ฉบับที่พวกเราไปถ่ายรูปคลับกันมาอ่ะครับ จะวางแผงประมาณสิ้นเดือนนี้นะครับ รอหาซื้อกันได้เลย :D:D:D

2. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    เดินผ่านแผงหนังสือทุกวันเลยพี่.................อิอิ

3. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    แล้วจอระซื้อนะครับ

ไม่พลาดแน่นอน:D:cool:

4. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    รออยู่ครับถ้าออกมาซื้อแน่ๆครับ

5. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    แล้วเตรียมตัว เตรียมรถกันให้ดี สำหรับการลงหนังสือเล่มต่อไป เร็วๆ นี้ อิอิ

6. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ไม่ได้เข้าไปดูในแผงหนังสือเลย ไม่รู้ออกหรือยัง ใครว่างฝากดูด้วยนะครับ

7. แล้ว อี คานผมจาได้ลงอีกไหมเนียะ - -

8. Speytro_Karn

Speytro_Karn Member Member

245
    8
    18
    หุหุ มาไม่ทัน แล้วจะรอชมครับ สวยๆกันทั้งนั้น

9. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ไม่ได้ลงแล้ว เพราะว่าโดนแบนเนื่องจากเจ้าของมันยุไม่ขึ้น สงสัยจะเกียร์เลยไม่กล้าซัด :D:D:D ล้อเล่นนะ ได้ลงทุกคันแน่นอนครับเพราะสมาชิก VIP. ทุกคันก็มีค่าเท่ากับสมาชิกในคลับเหมือนกัน

10. audy!

1,075
    2
    0
    วันนี้ต้องแวะไปดูที่แผงหนังสือซักหน่อยครับว่าวางแผงรึยัง จะได้ซื้อมาเก็บไว้ครับ

11. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ออกยัง ๆๆๆ ฝากดูด้วย อิอิ

12. audy!

1,075
    2
    0
    ไม่รู้ว่าหนังสือวางแผงรึยังอ่ะครับไม่มีเวลาไปเดินดูเลยครับ ใครรู้ช่วยบอกทีครับ

13. Maiชุมพร

Maiชุมพร New Member Member

105
    1
    0
    อยากดูๆๆๆ

14. rung_nu

889
    2
    0
    ยังไม่ออกเลยอะครับเมื่อวานผมไปดูมาแต่ถว่าหนังสือนักเลงรถเล่มเดือนกุมพาออกแล้วนะครับ

15. golf the zeed

3,808
    7
    38
    อดใจรอนิดนะครับ เห็นว่าพอดีเค้าปิดเล่มช้าเลยออกล่าช้า

16. audy!

1,075
    2
    0
    เมื่อวานตอนหัวค่ำไปดูที่แผงหนังสือยังไม่ออกเลยครับ แต่ถ้าแผงผักล่ะก็ผักเพียบเลยครับ อิอิอิอิ:):D:D:D

17. golf the zeed

3,808
    7
    38
    วันนี้ซื้อมาแล้วครับ สงสัยซื้อคนแรกเลยมั้งเนี่ย แหล่มเลย อิอิ

18. audy!

1,075
    2
    0
    ขอดูมั้งได้ปะครับ อิอิ

19. golf the zeed

3,808
    7
    38
    เดี๋ยวลงรูปให้ดูเรียกน้ำย่อย อิอิ

20. pukpick

pukpick New Member Member

615
    0
    0
    รออยู่

21. golf the zeed

3,808
    7
    38
    รูปมาแว้ว

มีรูปมาให้ดูนิดหน่อย รีบไปหาซื้อกันล่ะเดี๋ยวหมด :D:D:D:D

1- รูปหน้าปกฉบับนี้ครับ

2- หน้าสารบัญมีรูปคลับนิดหน่อยเพื่อดึงดูดความสนใจ

3-4 ภาพรวมๆ ของสมาชิก

ปล. ที่เหลือต้องหาซื้อมาอ่านนะครับ รับรอง แหล่มๆๆ :D:D:D

22. pukpick

pukpick New Member Member

615
    0
    0
    แล้วก็เอามุมที่เราจัดรถกันเอง เอามาลงหนังสือซะงั๊น

23. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    ซื้อมาแล้วครับ

24. rung_nu

889
    2
    0
    ผมก็ว่าอยู่เค้าจัดรถจัดคนแปลกๆๆๆๆๆอะพอเราจตัดเองก็แหล่มเลย......เหอะๆๆๆๆๆๆ

25. audy!

1,075
    2
    0
    แต่ละคันแจ่มน่ะจริงๆนะครับ

26. kook za

kook za New Member Lady Member

217
    1
    0
  27. ray-j

ray-j New Member Member

450
    0
    0
    อิอิออๆๆๆๆๆๆๆ

28. อืมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมม ยืมตังซื้อหน่อยจิ หุหุ

29. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ไม่รีบซื้อเดี๋ยวหมดนะ ......เออ 55+

30. audy!

1,075
    2
    0
    ยังหาซื้อไม่ได้เลยครับเล่นนี้หาซื้อยากจริงๆ ส่งสัยคนซื้อไปหมด เพราะมีแต่รถแจ่มๆกันทั้งนั้น

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้