เพื่อน ๆ ช่วยอ่านอีกรอบเถอะ

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย MRC, 25 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. MRC

MRC New Member Moderator

272
    24
    0
  2. NeoVIP

NeoVIP New Member Member

380
    2
    0
    อ่านแล้วก็สลดครับ

ขอแสดงความเสียใจกับผู้ที่อยู่ข้างหลังด้วย.....

พี่ๆน้องๆ ก่อนจะอัดกับใคร ไม่ว่าจะอยากไปอัดกับเขา หรือโดนเขาสวน ก็พยายามตั้งสติและนึกถึงเรื่องเหล่านี้ไว้เสมอนะครับ ....

เพราะ หลายครั้ง อุบัติเหตุที่เกิดเป็นเพราะ แข่งบนถนน ซึ่งถนนไทยก็รู้อยู่คับมันเป็นไง เสียหลักกันง่ายๆ เป็นอะไรไป คนข้างหลังเสียใจครับ และอาจทำให้คนอื่นบาดเจ็บอีกครับ....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้