มีใครวาง3s-feขับหลังมั้ยครับ

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย ซาเบีย, 14 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ซาเบีย

ซาเบีย New Member Member

34
    0
    0
    อยากถามว่าเปนไงบ้างขับดีมั้ย แล้วแรงป่ะครับ พอดีผมกำลังจะวางตัวนี้อ่ะครับ เปนเกียร์ออโต้เลยอยากทราบว่ามีรถพี่ๆวางบ้างมั้ยครับ ช่วยตอบด้วยครับ

2. DON_SF

DON_SF New Member Member

636
    0
    0
    วางเสร็จแล้วมาบอกกล่าวกันมั้งน่ะครับว่าจบที่เท่าไร แล้วครื่องเดิมวางไรมาอ่ะครับ สนใจเครื่องเดิม อิอิอิ

3. POK จรัญฯ

POK จรัญฯ New Member Member

9
    0
    0
    เช่นเดียวกับคุณ DON นะครับ ถ้าวางเสร็จรบกวนเล่าคุณภาพเครื่องตัวนี้ให้ฟังบ้าง หรือมีรูปด้วยจะขอบคุณยิ่ง
    ผมสนใจตัวนี้อยู่เหมือนกัน เคยไปถามอู่แถวย่านบางขุนนนท์ (จรัญสนิทวงศ์) ช่างแนะนำตัวนี้ ซึ่งประมาณราคา
    40,000-50,000 บาท ผมไม่ทราบว่าแพงหรือเปล่า รู้แต่ว่าราคาเครื่องตัวนี้ประมาณ 25,000 บาท และเป็น
    เครื่องรถตู้ ถ้าเทียบกับ 4s fe ล่ะตัวไหนวางจบง่ายและเหมาะกับหน้าแหลมกว่ากัน รบกวนสมาชิกหน้าแหลม
    ผู้เชี่ยวชาญด้วยครับ

4. ซาเบีย

34
    0
    0
    ผมซื้อเครื่องตัวนี้มาแล้วครับเป็นเกียร์ออโต้ซื้อมาจากชิงนำชัยลาดกระบังอ่ะ ป๋าผมเขาจัดมาให้อ่ะไม่รู้เหมือนกันว่าเท่าไหร่น่าจะประมาณ25000มั้งคับ ใจจริงอยากได้3s beam มากกว่าคับ เครื่องที่ได้มาตัวนี้สภาพสวยคับของพึ่งลงมาจากตู้เลยป๋าผมไปคัดมาเองอ่ะ กำลังจะวาง วางเองอ่ะครับ ถ้าเสร็จแล้วจะมาเล่าให้ฟังต่อครับ

5. aum

aum New Member Member

263
    1
    0
    วางมาแล้วบอกด้วยเล็ง 4 s ไว้ 55++

6. aum

aum New Member Member

263
    1
    0
    3 s บีมราคาแรงกว่า2เจอีกคับอะไหล๋ไม่ต้องพูดถึงเงินเหลือก็น่าเล่น
    เพราะตัวนี้อยู่ในเล็กซัสตัวไหนไม่รู้จำไม่ได้แล้ว

7. OoyNalaemKorat

OoyNalaemKorat New Member Member

670
    4
    0
    รถสวยดีน่ะครับสีขาวมุกๆ ผมว่าถ้าที่คุณวางจบ 40000-50000 เนี่ยน่าจะเล่นเจไปเลยน่ะครับ เรื่องแรงก้อเดิมๆก้อจม180อยู่แล้วอ่ะครับ ผมก้อวางมา 1Jzge ยังวิ่งได้ 180 เลยครับปลดล็อกมายังไม่กล้าไหลต่อเลยกลัว แต่วางมาแล้วก้อไม่เปนไรหรอกครับ สู้ๆ เสร็จแล้วก้อนำมาแบ่งกานดูมั่งน่ะครับ

8. ซาเบีย

34
    0
    0
    คงไม่ถึงอ่าครับเพราะว่าซื้อเครื่องมาประมาณ25000มั้งครับ วางเอง แล้วก็น่าจะวายสายเองอ่าครับ คงเสียค่าเดินท่อนิดหน่อยอ่ะครับ คงจะไม่ถึง40000อ่ะครับ เครื่อง4สูบติดแก็สแบบหัวฉีดมันน่าจะใช่งบน้อยกว่าเครื่อง6สูบอ่ะครับ ผมเลยวาง3sเนี่ยล่ะครับพี่

9. J-dayTT140

J-dayTT140 New Member Moderator Member

2,017
    263
    0
    เอาใจช่วยนะคับ......อยากเห็นๆ ........อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้