PUMA FERRARI หาได้ที่ไหนครับ

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย GEMu, 27 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. GEMu

GEMu New Member Member

72
    0
    0
    เมื่ออาทิตย์ที่แล้วผมทุบหมูออมสินกำเงินไปพารากอน หวังจะซื้อเสื้อ Puma Ferrari เชิร์ตแขนสั้นมาใส่ ปรากฏว่าเค้าบอกว่าหมดแล้วจ้า ไม่มีล็อทใหม่ด้วย เหลือแต่ตัวล่ะสามพัน จะซื้อก็กลัวหมดตัว เลยเปลี่ยนใจไปดู SIAM Dis กับ Siam Center แทน
    ปรากฏว่าหมดทั้งคู่
    วันต่อมาไปเซนทรัลลาดพร้าว
    หมดเหมือนกัน
    โอ้ท้อแท้ครับ รองเท้า Puma Fer ก็อยากได้ ที่มันคู่ล่ะห้าพันง่ะ เบอร์หก ราคาลมจับ
    เลยมาถามๆว่าซื้อที่ไหนดีครับ ตามOutlet มีที่ไหนมันเซลล์บ้างไหม เพราะผมจนปัญญาเหลือเกินครับ เห็นบอกพัทยามีขายพันปลายๆ ไม่ทราพซื้อได้ที่ไหนครับ
    แล้วพี่ๆซื้อกันมาจากไหนครับ

ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำตอบครับ
    ไม่มีจริงๆว่าจะฝากพี่หิ้วมาจาก US แต่ก็ไม่ได้เลือกเองอีก ซื้อเมืองไทยกลัวไม่มีเบอร์ด้วย

2. Kart_STi

Kart_STi New Member Member

15
    1
    0
    ผมว่า ซื้อรองเท้าคุ้มกว่าเยอะเลยครับ
    เสื้อมันไม่ค่อยทน ผมซื้อมา ใส่ได้ไม่กี่ครั้งมัน ก็เก่าๆยังไงไม่รู้
    มันย้วยๆอ่ะ

ส่วนราคาเสื้อ-รองเท้าที่เมกาจะถูกกว่าประมาณ15%ครับ

3. mercedes_1

mercedes_1 New Member Member

16
    0
    0
    ผมแนะนำอย่างงี้เลยดีกว่า ถ้าแบบจะเอามาใช้ขับรถอะ ซื้อพวกomp sparcoดีกว่า เพราะพูมาคอนเรคชั่นมันเป็นมอเตอร์สปอตก็จิง แต่ด้านในอะไรมันเป็นแบบรองเท้าใส่เที่ยวมากกว่า อะคือไม่มีเซฟเอ็นเซฟข้อ.. เหมือน omp sparco อะคับ แต่ภูม่าก็ไม่ใช่งว่าไม่ดีนะ แต่พวกรองเท้าแข่งโดยตรงมันจะอะนี่กว่างะ แล้วราคาก็พอๆกันนะ 7000 8000

4. GEMu

GEMu New Member Member

72
    0
    0
    ขอบคุณมากครับ ความจริงจะซื้อมาใส่เที่ยวด้วยแหละครับ เลยเอา PUMA พวก Sparco มันเอาไว้ขับเพียวๆเลย
    เค้าบอกกันว่า Outlet เพชรบุรีขายคู่ล่ะไม่ถึง3พัน ใครพอมีข้อมูลบ้างครับ

5. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    แวะมาเชียร์ Stuttgart ใส่ได้ทั้งเที่ยวและซ้อม ข้อสำคัญไม่พังง่ายๆ :)

6. mercedes_1

mercedes_1 New Member Member

16
    0
    0
    รุจัก เอสพลานาด รัชดาปะคับ มีเปนโชรูมของภูม่าโดยตรงเลยคับ คอนเฟิมคับมีทุกแบบที่ต้องการ^^

7. num_06

num_06 New Member Member

26
    0
    0
    ผมมีอยู่ 1คู่ เบอร์ 42

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้