โช็ค potenza street use สีดำใครใครเคยใช่บางครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย jojoeinusa, 24 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jojoeinusa

jojoeinusa New Member Member

19
    0
    0
    โช็ค potenza street use สีดำใครใครเคยใช่บางครับ ไปดูมาราคาประมาณ10000 บาทแพงไมครับเห็นกระบอกใหญ่ ดีไมครับ ราคาแพงไปไหม ใครเคยใช่ช่วยตอบหน่อย เป็นของek นะ ขอบคุณครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 24 มกราคม 2008
  2. Mu_Coupe

Mu_Coupe New Member Member

623
    4
    0
    ไม่เคยใช้แฮะ...ของใหม่หรือปล่าวครับ ส่วนตัวยังไม่เคยได้ยินว่ามีท่านใดเคยใส่ ครับ

3. jojoeinusa

19
    0
    0
    มือสอง ญี่ปุ่นครับ

4. Mink_si

Mink_si New Member Member

430
    19
    0
    เคยได้ยินครับแต่ไม่รู้ว่าดีรึเปล่าต้องรอผู้รู้มาตอบอ่าครับ
    แต่ หมื่นบาท นี่มีสปริงโหลดด้วยมัยครับ
    ถ้ามี ราคาก็โอเคหน่าาา

5. jojoeinusa

19
    0
    0
    มีครับ ติดสปริงโหลดมาให้ด้วย

6. Mu_Coupe

Mu_Coupe New Member Member

623
    4
    0
    ยอด :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้