รบกวนพี่ๆในคลับหน่อยครับช่วยบอกหน่อย

การสนทนาใน 'E30 Club' เริ่มโดย NaCk!, 25 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NaCk!

NaCk! New Member Member

9
    0
    0
    ผมอยากได้กันชนหน้าอี30ที่มันเหมาะกับสเกิตข้างของผม ช่วยบอกร้านหน่อยครับ ตำรวจจราจรกลางจับบ่อยมาก ผมอยู่ออนนุช30สุขุมวิท93เบอร์โทรผม0865037561ยิงมาก็ได้เดี๋ยวโทรกลับ ขอบคุ
    รมากครับ

2. 4A-GEU

4A-GEU Member Member

581
    13
    18
    รอผู้รู้มาตอบ
    ว่าแต่เคยเจอตัวเป็นๆแล้ว รถสวยมากเลยผมอยู่อ่อนนุชเหมือนกาน

3. KoE311

KoE311 New Member Moderator

211
    1
    0
    โทรหาตาตั้มเลยครับ0814473889

4. Song:Sanshiro

Song:Sanshiro New Member Member

28
    0
    0
    ผมว่ามานจับที่ทะเบียนด้วยอ่ะ

5. NaCk!

9
    0
    0
    ขอบคุณพี่ทุกคนด้วยครับ ผมทำทะเบียนมาใหม่แล้วครับ ก็ยังโดนอีก เซ็งเลย

6. THE-MUST

THE-MUST New Member Moderator

628
    4
    0
    >>>พี่จ่าแก่เห็นชอบเลยหละ แบบนี้ ได้ตังค์อีกแล้ว...อิอิ

7. Leky_e30

Leky_e30 New Member Member

38
    0
    0
    ทะเบียน ทำใหม่มาจาก ขนส่ง หรือเปล่า........
    อย่าไปตัดนะ......ถ้าตัดมันเล่นแน่ แน่ รถเดิม เดิม ก็โดน.........

8. PK.K

PK.K New Member Member

492
    13
    0
    อือแล้วไม่มีรูปแบบในใจไว้บ้างรึครับ จะได้เป็นแนวทาง เพราะ ส่วนใหญก็ทำตามความชอบของตัวเองเป็นหลักนะครับ

9. NaCk!

9
    0
    0
    ผมอยากรู้ว่ามันมีชุดแต่งของไรบ้างคับ หรือแนะนำร้านทำด้วยคับ อยากแค่หากันชนที่มันแม็ตกับสเกิตขางของผม หรือเปลี่ยนท้ง2อย่างเลย ของานเนียนๆราคาไม่แรงมาก

10. KoE311

KoE311 New Member Moderator

211
    1
    0
    โทรไปหาตั้มรึยังละครับ

11. PK.K

PK.K New Member Member

492
    13
    0
    ใช่ครับ โทรหาตั้มเลยครับ งานตั้มสวยๆเนี้ยนๆครับ

12. + TUMMY +

+ TUMMY + New Member Member

58
    0
    0
    ล้อ BBS LM สีทอง ใช่รถของนายโชคหรือเปล่า สมาชิกเก่านะ อยากรู้ประวัติอ่ะ

13. + TUMMY +

+ TUMMY + New Member Member

58
    0
    0
    ส่วนกันชน ของเดิมหมดสิทธ์ ติดอินเตอร์แน่นอน ต้องตัดแต่งกันพอสมควร

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้