พี่ๆช่วยแนะนำหน่อยคับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย varamart, 25 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. varamart

varamart New Member Member

146
    9
    0
    คือผมดูๆ เรื่องกันสาดอยู่นะคับพี่ว่าติดกับรถผมมันจะสวยหรือป่าวคับ พี่ว่าติดดีไหมคับ แล้วกันสาดนี้เบิกจากศูนย์หรือว่ายังงัยคับ ที่พี่ๆติดกันนี้ของศูนย์หรือว่าของอะไรคับ ขอบคุนล่วงหน้าสำหรับคำแนะนำนะคับ

2. Mu_Coupe

Mu_Coupe New Member Member

623
    4
    0
    ติดเลยคับ สวยแน่นอน ส่วนตัวไม่ติดคับ ไม่มีตังค์ซื้อ :p

ของใหม่ กิ๊ป กิ๊ป นี่ราคาคงซัก 4000 บวกลบ แล้วแต่คนขาย
    ที่ 0 ไม่น่าจะมีแล้ว ณ ตอนนี้ แต่ยังพอมีขายในบอร์ดซื้อขายอยู่บ้างแล้วแต่ช่วง

ของมือ 2 สภาพดี ๆ กิ๊ปล๊อคครบ ๆ ก็น่าจะ 2000 บวก ลบ แล้วแต่คนขายเหมือนกันครับ
    อันนี้ก็รอดูในบอร์ดซื้อขายเรื่อย ๆ เดี๋ยวเจอเอง :)

3. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ติดอันดับ ของหายาก แระก้อ แพง

4. Hayabusa

Hayabusa New Member Member

494
    37
    0
    ติดแล้วเวลารถวิ่งมันจะมีเสียงลมตีนะ วิ้ๆๆๆๆๆๆ ตลอดเลย

แต่ถ้าชอบก็เอา

5. ไปที่ศูนย์บางนาเลยครับ มีของแน่นอน MADE IN JAPAN แท้ ราคา 2,100 บาทเองครับ

6. EK2619

EK2619 Guest

0
    0
    0
    พี่ๆคับผมขอถามด้วยคนคับ คือว่าผมสงสัยว่าทำไมที่ศูนย์ขายประมาน 2500 แต่ข้างนอกขาย 3000 กว่านี้มันต่างกันยังงัยคับ มันคนละรุ่นกันหรอคับ

7. Mu_Coupe

Mu_Coupe New Member Member

623
    4
    0

เยี่ยมเลยครับ :)

ที่มันแพงกว่า ความคิดผม ผมว่ามันน่าจะเป็นของ EK9 นะครับ หรือปล่าวหว่า :p
    หรือไม่ก็ซื้อมาแล้วขายต่อ ก็นะ ขอ+ หน่อยไรประมาณนี้ :eek:

8. คือว่ามันมีอยู่ช่วงระยะนึงที่ของขาดตลาดไปครับ

ประกอบกับทางศูนย์ฮอนด้าบอก(ตอนนั้น)ว่าไม่น่าจะมีสั่งเข้ามาอีกแล้ว

ทางพวกจับ-รับ-สั่งของนอกเข้ามาขายก็เลยสั่งกันสาดของ EK9หรือสั่งจากประเทศอื่นๆซึ่งมีคูเป้เข้ามาขาย

เห็นเค้าว่ากันว่าราคามันแพงตามค่าขนส่งบ้างค่าเงินบ้าง ราคามันก็เลยสูงตามที่เห็นกันครับ

9. ^YimmY^

^YimmY^ New Member Member

231
    3
    0
    ทำไมผมโทรไปถามบอกไม่มีแล้วหว่า งง

10. คงไม่โดนพ่อค้าตัดไปหมดแล้วนะ อิๆ

11. varamart

146
    9
    0
    มีของ sure คับต้องให้เขา check ดีๆคับ วันนี้ผมพึ่งสั่งที่ 0 บางเขนมาคับ ราคาทั้งหมด 2140 บาทคับ ท่าจะเอา part no.บอกผมนะคับ

12. ^YimmY^

^YimmY^ New Member Member

231
    3
    0
    สงสัยทอไปไม่ได้เรื่อง เดี้ยวลองไปศูนย์บางนาเลยดีกว่า

13. juneboyz e36

juneboyz e36 New Member Moderator

61
    1
    0
    ขอpart no. ด้วยคับ จะลองให้ทางเชียงใหม่สั่งดูครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 29 มกราคม 2008
  14. varamart

146
    9
    0
    ผมทำ part no. หายไปแล้วน่ะคับต้องขอโทษจริงๆ ในใบเส็ดก็บอกแค่ว่ามัดจำคิ้วกันสาดเท่านั้นเองนะคับ ไม่ได้บอก part no. ท่าผมได้ของแล้วยังงัยผมจามาบอก part no. นะคับ ของผมได้ประมานวันที่ 11 น่ะคับ

15. juneboyz e36

juneboyz e36 New Member Moderator

61
    1
    0
    ขอบคุณครับ ยังไงเดี๋ยววันเสาร์จะลองไปถามดูก่อนครับ

16. mengsi

mengsi New Member Member

227
    14
    0
    รถเจ้าของกระทู้ล้อสวยจัง ขายมั้ยครับ อยากได้ลายนี้มากเลย ^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้