xxxx รบกวนถาม พี่ๆ เพื่อนๆ ใน Van Only หน่อยคับ xxxx

การสนทนาใน 'Van Only Club' เริ่มโดย NinjaB11!, 4 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NinjaB11!

NinjaB11! Well-Known Member VIP

2,144
    424
    83
    แบบว่าที่อู่ผมมีลู้ค้านำรถตู้ L300 เกิดอุบัติเหตุมาครับ ชนต้นไม้ ด้านหน้าหายไปหมดเลย เลยอยากจะถามเพื่อนๆพี่ๆ ว่าพอรู้จักร้านที่ขายพวกอะไหล่หัวตัดรถตู้บ้างไหมครับ เพราะผมพยายามแล้ว แต่ยังไม่พบเลย หัว Mitsu L300 ถ้าใครผ่านไปเจอรึพอรู้แหล่งที่ขายพวกหัวตัดรถตู้ รบกวนแจ้งด้วยนะครับ

หวังว่าคงไม่รบกวนเพื่อนๆ พี่ๆ ในนี้มากเกินไปนะคับ....:D:D:D

ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่านเลยนะคับ ผมชื่อ นินจานะ ใครมีปัญหาเรื่อง บอดี้ ทำสี ยินดีให้คำปรึกษานะคับ 089-897-1267 :D:D:D

2. mayuct

mayuct New Member Moderator

941
    4
    0
    เชียงกงบางนาเพียบเลยครับเบอร์โทรก็ลองดูในกระทู้ซื้อขายน่ะครับผมลงเอาไว้ มีทั้งหัวนอก ไฟเป็นโปรเจ็คเตอร์หรือหัวในครับ แต่ที่ผมเหงแน่ๆเพราะผ่านมุกวันครับที่นครปฐม ในตัวเมืองน่ะครับ ปากซอยเป็นภัตคารเจ้าสัวครับเลี้ยวเข้าไปประมาณ50เมตร วางริมถนนเต็มเลยครับ ภัตคารเจ้าสัวนิอยู่ริมถนนใหญ่เส้นเพรชเกษมเลยครับเลยโลตัสนครปฐมมานิด1ก็จาเหงเลยครับอยู่ขวามือถ้ามาจากกรุงเทพน่ะครับ

3. jackie101

jackie101 New Member Member

346
    0
    0
    ไม่รู้จริงๆลองหาดูครับ เอาใจช่วย

4. san leo

san leo New Member Member

760
    2
    0
    เคยเห็นอยู่ที่เชียงกงบางนา...แต่นานแล้วอ่ะ...
    ว่าแต่อู่คุณนินจาอยู่แถวไหนอ่ะคับ ลงรายละเอียดไว้ให้ในคลับเราหน่อยน่ะคับ เผื่อสมาชิกในคลับจาใช้บริการกับอู่คุณนินจา....ขอบคุณคับ.

5. NinjaB11!

NinjaB11! Well-Known Member VIP

2,144
    424
    83

เชียงกงบางนา ผมไปดูมาแล้ว ไม่พบเลยนะครับ แต่ขอบคุณมากๆเลยคับ สำหรับคำแนะนำเดี้ยวจะไปลองดุแถว นครปฐม คับ

หาไปหามาไปเจอ รถเป็นคัน มีทะเบียนโอนได้ L300 ปี 93 เค้าขายอยู่ 85000 นะครับ เผื่อใครสนใจ ลองดูๆ

คุง san leo คับ อู่ผมอยู่แถวๆ พัฒนาการ แถว สน คลองตัน คับ มีปัญหาเรื่อง สี รึบอดี้ สอบถามได้นะ

ว่าแต่เพื่อนๆพี่ๆ ในนี้ใจดีกันจัง ขอบคุณคับ อนาคต ว่าจะหา ไลท์เอซขับสักคัย ไว้จะมาฝากเนื้อฝากตัวนะคับ :D:D:D

6. mayuct

mayuct New Member Moderator

941
    4
    0
    ยินดีต้อนรับครับ ว่างๆก็เข้ามาพูดคุยกันได้ครับ อิอิ

7. san leo

760
    2
    0

อ้าวอยู่ใกล้กับที่ผมทำงานอยู่เลย .....ผมทำงานอยู่ ก่อนลงอุโมงค์ไปพัฒนาการ....

8. podd

podd New Member Member

85
    1
    0
    พวกหัวจะมีมาเป็นพักๆครับ บ้างก็โผล่ที่รังสิต บางทีก็บางนา ไม่ทราบว่าลองดูที่รังสิตหรือยีงครับ
    ลองดูกม.17บ้างหรือยีงครับ บางทีอะไรที่ไม่มีตรงกม.ต้นๆ ก็มาเจอที่นี่เลย

อีกทีก็ที่ซ.ศิริชัย เมืองนนท์ครับ

9. NinjaB11!

2,144
    424
    83
    คับๆๆๆ ขอบคุณคับ...

คุง san leo ทำงานอยู่ตรงไหนเหรอคับ เผื่อๆว่างๆจะได้แวะไปทัทาย ผมขับคันสีฟ้าในรูปนะ เจอทักทายกันได้นะคับบบ

10. RESCUE >>> 338

RESCUE >>> 338 New Member Moderator

80
    1
    0
    เห็นแว๊บ แว๊บ แถวถนนพระราม5 นนท์อ่ะครับ

11. san leo

760
    2
    0

ค๊าบ เมื่อก่อนไปนั่งกินตรงร้าน มินิคอน บ่อย แต่เด๋วนี้ไม่ค่อยได้ไปและ....:D

12. NinjaB11!

2,144
    424
    83

ถูกกกกกกกก คับ

บ้านอยู่ศรีนครินทร์ แต่ไปส่งแฟนบางใหญ่ทุกวันเลย

เจอทักทายได้นะคับ ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่านเลย :D:D:D

13. aun_motec

aun_motec New Member Member

149
    0
    0
    เอาใจช่วยคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้