อยากแต่งรถ แนะนำที่ครับ

การสนทนาใน 'Minibike Society' เริ่มโดย minibike DIO 27, 16 พฤษภาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. minibike DIO 27

minibike DIO 27 Guest

0
    0
    0
    เพิ่งซื้อ Dio 27 มายังเดิมๆอยู่แต่อยากจะแต่งรถ กะเค้าบ้าง รุ่นนี้พอจะแต่งได้ไม๊ครับ จะเริ่มจากทำอะไรก่อนดี แต่งสวยก็พอ ไม่ขอแรง แค่แต่งแล้วออกมาดูดีก็พอ เพราะแถวบ้านไม่ค่อยมีใครเล่น รถป๊อป เลย ของผมเนี่ยใหม่สุดในซอยแล้วน่ะ แต่จืดชืด ไปหน่อย ประมาณว่าอยาก show อ่ะครับ อิ อิ ! !
    1.งบน้อย
    2.สวยงาม
    3.ประหยัด
    ขอบคุณมาก ๆ ครับ

2. minibike DIO 27

minibike DIO 27 Guest

0
    0
    0
    อยากจะดูรถ รุ่น DIO 27 ที่แต่งแล้วบ้างจังครับ

มาโพสต์ DIO 27 ให้ดูกันบ้างสิครับอยากดูมากๆเผื่อจะ ขอลอกเลียนแบบ สำหรับมือใหม่อย่างผม ครับ ขอบคุณครับ

3. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    ในนี้27/28สวยแรงๆก็มีหลายลำครับE-PAPสีส้มเครื่องYAMAHA/13BTREWก็แรงครับหรือจะน้องหิหุมาแรงข้ามรุ่นด้วยเครื่องหลีดก็จัดจ้านไม่แพ้กันอีกคันก็อสุจิจอมซิ่งแรงเหลือล้นไม่แพ้ความสวยครับเดี๋ยวรอเจ้าตัวที่เอ่ยนามมาเอารูปมาโพสแล้วกันครับ..เน็ตผมมันห่วยมากๆช้าๆๆ

แก้ไขล่าสุด: 16 พฤษภาคม 2006
  4. `Tao

`Tao New Member Moderator VIP

859
    11
    0
    ลองดูที่หัวข้อติดหมุดครับ มีรวมภาพรถสวย ๆ งาม ๆ ครับ :D :D :D

5. asuji

asuji New Member Member

168
    2
    0
    พอแล้วอายเค้า

6. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    แรงสมคำร่ำลือเลยนะครับท่าน

7. minibike Dio 27

minibike Dio 27 Guest

0
    0
    0
    สวยมากครับ

แจ๋ว จริงๆรถ คุณอสุจิ จัง

8. BALLGT

BALLGT New Member Member

608
    4
    0
    เบาะท่านจิเบาะเเรคคาโร่ด้วยอ่ะครับงืมๆ

9. oat (หิหุ)

oat (หิหุ) New Member Member

67
    0
    0
    ของผมไมมีรูป เพราะรถอยู่ร้าน กะลังซ่อมอยู่ อิอิอิ

10. asuji

168
    2
    0
    ลงให้เอาป่าว

11. Chon ZX

Chon ZX New Member Member

235
    3
    0
    อันดับแรกเลยนี่เก็บเงินก่อนครับ

12. BALLGT

BALLGT New Member Member

608
    4
    0
    เเห่มมะน่าเอาไปซุ่มไว้ที่ร้านพี่วัฒนี่เองอ่ะคับถึงออกมาได้เเรงๆ:D

13. asuji

168
    2
    0
    :eek: ป่าวนาไม่มีรถคันดังกล่าว

14. oat (หิหุ)

67
    0
    0

อะจริงปาวจ้า...+ :p

15. oat (หิหุ)

67
    0
    0
    ไม่เป็นไร ผมอาย ยิงก่าลุงอีกอะ - _ -"

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้