ยี่ห้อนี้เป็นไงบ้าน พี่-น้องท่านใดเคยใช้แล้วบอกด้วย

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย wutnv, 9 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. wutnv

wutnv Active Member Member

455
    34
    28
    ยางยี่ห้อ SimeTires ผลิตที่หนายอ่ะ
    แล้วนุ่ม เงียบ ดอกหมดเร็วมั้ย

'ใจจ๊ะ...:D

2. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    Made in Malaysia ครับ ทนครับดอกหมดช้าแต่เรื่องนิ่มไม่นิ่มเท่าไร
    เรื่องเสียงพอดีของผมดอกยางเป็นลายบั้งๆครับเลยไม่เงียบเท่าไหร่แต่ก็ไม่ถึงกับรำคาญครับ:D

3. wutnv

wutnv Active Member Member

455
    34
    28
    ขอบคุณค๊าบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้