ถามเกี่ยวกับเกียร์ออโต้ครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย bangnatt, 29 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bangnatt

bangnatt New Member Member

3
    0
    0
    อยากทราบครับว่าพอดีจะซื้อเกียร์เชียงกงครับ แต่ไมรู้ว่า เครื่องGA15 และGA16 ใช้เกียร์ออโต้ลูกเดียวกันหรือเปล่าครับหรือว่าคนละตัวครับ

2. B-2

B-2 New Member Privilege

3,588
    584
    0
    Ga15 กับ Ga16 ใส่เกียร์ด้วยกันได้ครับ
    ไม่น่าจะมีปัญหา
    ถ้าเอาแน่ รอผู้รู้มาตอบอีกที....
    :D:D:D

3. pacific healthcare

pacific healthcare New Member Member

31
    2
    0
    มาดูด้วยครับเพราะอยากรู้เหมือนกัน:)

4. SR-FA-DAM

SR-FA-DAM New Member Member

8,331
    913
    0
    ใส่ได้ครับ อัตราทด ต่างกันเล็กน้อย สามารถใส่แทนกันได้

แต่ ต้องเอาของ บี.14 มาเท่านั้น ถ้าเอาของบี.13 มาใส่ ต้องรื้อ

สายคิกดาว์น เดิมๆ มาใส่ ( รือ้ยากพอสมควร ) จะเสียเวลาป่าวๆ ครับ :D:D:D:D

5. NuNeE

NuNeE New Member Member

3,041
    34
    0
    N16 ไม่เอี่ยว แต่ขอแวะมาดู หน่อยน่ะ:p

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้