เด็กใหม่คับมีKe35ช่วยแนะนำทีนะครับ

การสนทนาใน 'KE Racing Club' เริ่มโดย oatzaa, 23 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. oatzaa

oatzaa New Member Member

136
    0
    0
    ก็ ตอนนี้รถสีดำ เครื่อง 4age ล้อกล้วยขอบ14 (อยากใส่13กว้างสัก7อิอิ)
    ก็ขาดอะไหล่อยู่นะครับ มีกันชนหลัง โลโก้กะจังหน้า ไฟท้ายซ้ายแตก
    มีใครอยากขายก็ลงบอกได้นะครับผมอยากได้มากเลย มีเงินแล้วจะจับจองเลยครับ
    ขอบคุณครับ

2. FIGHTER

FIGHTER New Member Moderator

118
    0
    0
    โชว์ รูปหน่อยนะครับ

แล้วบ้านอยู่ที่ใดครับ

3. oatzaa

oatzaa New Member Member

136
    0
    0
    อยู่ขอนแก่นครับ

รูปเดียวกล้องมาแล้วจะถ่ายมานะครับ

4. anon

anon New Member Member

38
    0
    0
    รอชมครับบบบบบบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้