ตามหาน้าเจ

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย IamX, 27 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. IamX

IamX New Member Member

92
    0
    0
    :Dหวัดดีครับน้าเจ
    ไม่มีไหรครับ จำผมได้ป่าวไม่รู้
    พอดีกลับบ้านไปอยู่ใต้มาพักนึง
    เข้าเรื่องแล้วกันครับ
    ตอนนี้ผมมาพักอยู่แถวกิ่งแก้วครับ จำได้ว่าน้าอยู่แถวนี้
    ที่อยากจะถามคือ แถวนี้อะมีร้านไหรทำช่วงล่าง ลูกหมาก ดีๆบ้างไหมครับ

ว่างๆแล้วจะกลับไปเข้ามิตติ้งครับ
    ขอบคุณล่วงหน้าครับ
    :cool:

2. J-dayTT140

J-dayTT140 New Member Moderator Member

2,017
    263
    0
    หวัดดีคับ......น้าเอ๊กซ์ ไม่เจอกันนานเลยนะคับ....................อิอิ

เป็นไงบ้างคับ สบายดีรึป่าวววว ?? เจก้อว่า.....เห็นหน้าแหลม ทะเบียนเลขคู่ มันคุ้นๆจังเลย......อิอิ

แต่ทักไม่ทันซะที น้าขับเร็วเหลือเกิน.......อิอิ

ถ้าจะทำช่วงล่าง......น้าโทรมาหาเจ...แล้วกันนะคับ 081 - 371 - 5759

เด๋วพาไปที่ร้านเลย แล้วขึ้นฮอยซ์ดูด้วยกันเลยว่าจะเปลี่ยนอะไร ตรงไหนบ้างอ่ะคับ ชัวร์ๆคับ

แล้วเจอกันนะคับ......น้าเอ๊กซ์...........อิอิ

3. ZOOKZONE

ZOOKZONE New Member Member

192
    3
    0
    ร้านที่น้าเจว่าเนี่ยอยู่แถวกิ่งแก้วป่ะครับ เผื่อจะไปทำด้วยครับ

4. him1

him1 Guest

0
    0
    0
    สวัสดีครับน้าเอ็กซ์และแมวว่างก็มามิตติ้งเจอกันนะครับ

5. J-dayTT140

J-dayTT140 New Member Moderator Member

2,017
    263
    0
    มาดิแมว...........พี่ไปที่อู่ประจำแหละคับ............อิอิ

ว่าแต่......น้าเอ๊กซ์....ไปไหนหว่า...??

6. IamX

IamX New Member Member

92
    0
    0
    สวัสดีครับผม
    มาแล้วครับ
    รอบนี้คงทำเยอะครับปล่อยไว้นาน วิ่งทางไกลบ่อย
    แล้วจะโทรหานะครับ
    เรื่องมิตติ้งจะพยายามไม่พลาดนะครับผม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้